Cách Nhận Vé Massage Miễn Phí

Lượt xem: 17,224

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Bác nói chí phải nhưng lại sai ở chữ dụ. Em ko khuyên các anh em dụ dỗ người ta để tư lợi bản thân. Em chỉ nói là nếu ai thấy tin tưởng thấy hay thì cứ giới thiệu em nào chịu về thì về còn không thì em đâu dám ép đâu nè. Riêng em khi các bác đưa vào em cũng phải chọn lọc chứ đâu thể nào mình không đủ khả năng mà nhận bừa nhận đại được. Hihi mong anh hiểu dùm em.

• Like
Điểm cảm xúc: nhử mồi

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Em sẽ khai trương và sẽ rất vui nếu đc sự ủng hộ của các anh em. Cơ sở em nhỏ cũng chẳng cạnh tranh được bao nhiu với các ông lớn ở xung quanh đâu vả lại cũng chẳng có phòng thường nên các ông lớn làm lâu năm cứ yên tâm với lượng khách của mình. Em chỉ mở rồi chú tâm chăm sóc anh em diễn đàn cho đúng với cái mà em đã nói ra "Một Sân Chơi" đc sinh ra từ những góp ý của chính các anh em trong Cộng đồng chúng ta. Nêu sau này có nhỏ nhỏ kẹt kẹt thì anh em cứ đặt vé trực tiếp trên diễn đàn cũng đc. Hỏi số vào inbox cũng oke luôn. Chào thân ái bác KeGiauMat

• Like
Điểm cảm xúc: pdt3105 and KeGiauMat

langtumientay

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/12/15
Chủ đề
0
22
0
38
0 ₿
Như Quỳnh là ông chủ hay bà chủ vậy? :D

thixtoiz

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/15
Chủ đề
5
126
32
54
0 ₿
R
Thích cái câu không có phòng thường , khai trương thì inbox để mình wa test nhá nhá, rất thix đi những cơ sở nhỏ nhỏ, không xô bồ như những chỗ lớn

LinhRaBitMun

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/12/15
Chủ đề
0
1
0
28
0 ₿
Mình góp ý thế này ! Tuyển nhân viên nếu là hà mã cá xấu thì bạn nên loại ngay từ vòng đầu. ! cái thứ 2 là nhân viên phải vui vẻ với khách . Hết giờ mới cho nhân viên ra ( Trừ khi khách cho ra sớm ) . Nhiều em KTV rất lười vào chỉ massage khỏe qua loa 5 phút rồi bắt đầu sóc như chưa bao giờ dc sóc => Công nghiệp.
Tóm lại bác chỉ cần làm 2 điều này là cơ sở bác sẽ đông :
- Tuyển nhân viên đẹp .
- KTV vui vẻ phục vụ hết giờ.
Nếu khách đi lần đầu mà gặp hà mã cá sấu thì tôi tin rằng người ta sẽ chạy mất dép và sẽ đánh giá chung là cơ sở đó toàn gái xấu .

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿

. Nghe giọng văn, cách trả lời, tui hoàn toàn bị thuyết phục. Hy vọng mọi việc đúng như ý bác và tồn tại như 1 phương châm, đừng sớm nở tối tàn, hehe

• Like
Điểm cảm xúc: pdt3105 and Anh Ba Khía

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Chào bác NHUQUYNH,
- Lúc đầu Vic đọc topic của bác cứ nghĩ bác sẽ tặng vé free cho AE theo phương thức mới, Vic lại k nghĩ bác lại muốn AE giới thiệu, chèo kéo KTV từ nơi khác về giùm bác rồi trả công 10 vé. Giới thiệu khách hàng thì Vic nghĩ chắc ok hơn, vì nếu 1 ai đó kéo được ktv đó về thì 1 ngày nào đó sẽ có người khác mang em nó đi thôi,Vic biết thực sự thì thương trường cạnh tranh dữ dội, nhưng quan trọng ở phương thức quản lý, đãi ngộ của bác.
- Hy vọng bác đổi tên cái topic cho nó phù hợp hơn với nội dung.
Đôi dòng chia sẻ.
Thân.

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Như Quỳnh

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Thấy bác chủ rất tâm huyết. Khi nào bác khai trương thì báo anh em nhé. Boy sẽ đi ủng hộ bác 1 vé và viết report theo đúng cảm nhận để góp ý với bác :D

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Ko cần bit bác @Như Quỳnh là chủ cả,hay quản lý,chỉ cần bit quan tâm,lắng nghe ý kiến khách hàng,bằng chứng là bác lập hẳn topic khá hay đó là " xin ý kiến ae về phòng ốc " là đủ để ae tới ủng hộ rồi :) à mà tính khi nào khai trương vậy :D

• Like

kasilas

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/15
Chủ đề
0
14
1
37
0 ₿
vãi Real Madrid - galaticot , chắc bác chủ muốn tập hợp những em ktv tốt về chung 1 mái nhà , làm được thì đây sẽ là galaticot phiên bản mát xa ^^ ngóng cái ngày ấy xem thế nào quá hêhe

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Em rất cảm ơn các bác các anh em sẽ cố gắng rút kinh nghiệm. Hôm nay em làm phòng nhân viên lại cho sạch sẽ thoáng mát. Nhằm có chỗ ăn chỗ nghĩ cho mấy chị em. Nhà sạch thì mát bát sạch ngon cơm các bác ạ.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Nói chung Chủ tiệm muốn tìm KTV tốt, như vậy sẽ phục vụ các bác tốt. Vậy mà nhiều bác gato nữa.
Mỗi nơi có cách kinh doanh riêng. Bác nào thấy được thì giúp bác ấy, có qua có lại. Mình đi mx thấy cơ sở nào csvc được, môi trường làm việc ok cũng thỉnh thoảng tâm sự cho mấy e ktv biết, giúp mấy e ấy hiểu thêm về môi trường làm việc của mấy e ktv.
Bác chủ công khai chương trình của tiệm như vậy còn đỡ hơn mấy tiệm chơi pr ảo.
*** Vài góp ý:
- Nếu tiệm bác có bảng hình ảnh ktv, khi khách k có số quen nhìn vào album hình cũng dễ chọn. Cái này đòi hỏi ktv ở tiệm bác phải từ dễ thương trở lên, k có hà mã, cá xấu, khủng long. Có thêm số đo càng tốt, ktv ng miền nào.
- Nếu bj thì bj hoàn toàn chứ đừng kiểu bj cho có lệ rồi hj. Còn trường hợp khách yêu cầu hj hoặc yêu cầu bj rồi hj thì khác. Nên quán triệt tư tưởng nhân viên ngay từ vòng sơ tuyển. Còn bj có CIA k thì tuỳ skill của các ktv.
- Tránh tình trạng ktv ăn gian giờ
Đi mx mà vô gặp mấy e kiểu này thì chán, hoặc mấy e than buồn ngủ. Nếu ktv mệt, buồn ngủ thì cho phép ktv bỏ tour dưỡng sức để tour sau làm tốt hơn chứ đừng ép ktv quá, họ sẽ pv khách k tốt->tiệm sẽ mất uy tín.
- Trang phục mặc váy chắc sẽ được nhiều bác ủng hộ hii. Áo k cần hở ngực quá (tránh bị kiểm tra định kì ktv ăn mặc hở hang), nhưng áo vải thun co giãn tốt, có kéo sau lưng hoặc trước ngực như vậ ktv sẽ chủ động được độ hở khi cần. Hoặc áo khoác kiểu đầm dùng nút cài, có dây cột ở eo.
- Vì là bj nên ktv phải đc trang bị dụng cụ vệ sinh cá nhân sạch sẽ.
- Phải có dầu gội, sữa tắm, xà bông đầy đủ cho khách. Nhiều cơ sở toàn dùng hàng bán kg/lít, hoặc thiếu. Dùng loại xman hoặc romano tắm gội chung cũng tiện.
- Tránh tình trạng locker, ktv vòi vĩnh. Để công bằng cho tip locker, cứ để mấy thùng tip chỗ gương soi khu tắm, hoặc gần chỗ quầy lễ tân.

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Quá chi tiết. Quá kinh nghiệm. Cảm ơn bác đã chịu khó chia sẽ. Em tôn trọng sự thật em làm em chịu. Các bác thương thì góp ý vì lời của các bác mới chính là mục tiêu để em hướng tới. Chào thân ái bác Kamelot

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía and Kamelot

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
minh se hong rp nay xem ae di ve roi rp the nao, hy vong them dx san choi xho ae tren dd

tailwind

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/11/15
Chủ đề
0
44
18
51
0 ₿
Vì nhiều lý do, lý thuyết thường hay hơn thực hành. Lúc nào tiệm mở rồi mà Như Quỳnh vẫn còn trên này lắng nghe ae góp ý kiến và cải thiện được vấn đề thì lúc đó tôi nghĩ tiệm này sẽ rất đông khách! Rất cần một sân chơi hoàn thiện!

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Tôi luôn ủng hộ những tiệm có KTV tốt yêu nghề , nhưng nếu cơ sở của thớt vừa sạch đẹp + thêm đào ngon + giá cả hợp lý + kinh nghiệm, nhiệt huyết của thớt thì nếu có phát hành vé năm tui cũng xin được làm member:D

• Like

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Còn nữa nếu là matxa BJ thì yếu tố an toàn và vệ sinh cũng rất quan trọng. Nếu bác làm được như những cơ sở matxa ở nước ngoài như: đảm bảo KTV được đi khám định kỳ, vệ sinh miệng trước và sau khi BJ cho khách, tổ chức huấn luyện thường xuyên và trao đổi kinh nghiệm giữa các chị em KTV ... ( a e nào bít thêm dùm ) thì cơ sở của bác sẽ thật sự là thiên đường thư giản của a e tín đồ BJ :D