Cà Phê Cafe Cô Chủ Nhỏ. Số 1 về các bé xinh đẹp ở Mã Lò Quận Bình Tân

Lượt xem: 3,294

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Hôm nay đi làm về buồn buồn mở nhạc BlackPink lên nghe. Nhìn bé Rose mặc đồ sexy quá, hở hở nhìn kiểu kích thích nên tinh thần rạo rực, phải đi kiếm quán cafe nào xã cho nó phê hehe.
Đi đảo hết Tân Bình qua Tân Phú rồi qua Bình Tân. Mình có đọc bài bác nào quảng cáo cafe Mimi hay Hương Phi gì ở Tỉnh lộ 10 và Nguyễn Cửu Phú. Cũng chạy xuống đó nhìn vào mà các bé nhìn có vẻ lớn tuổi. không phải gu nên thôi đành quay lại Cafe 282 ở Thạch Lam, thấy quán đóng cửa mà nhìn chán quá. Chẵng lẽ số mình xui như vậy sao. Nên đành đi qua Hương lộ 2 và Mã Lò. Dạo 1 mình thì thấy Cô Chủ Nhỏ. đi ngang các bé thấy xinh quá nên vào luôn.

Thì như trên tiêu đề mình thật sự không có quảng cáo gì hết nha các bác. Nhưng mình khẳng định các bé ở Cô Chủ Nhỏ là xinh nhất ở cung đường Mã Lò. Mình cũng đi hết các quán trên Mã Lò kể cả Elly Thảo nhưng theo gu mình nha thì thật sự Cô Chủ Nhỏ toàn các bé teen và xinh gái nhất luôn á, kỹ năng thì tui không dám bàn vì do kỹ thuật mỗi bé. (Nếu có nói sai thì cho mình xin lỗi nha các bác, tại do gu mình cảm nhận)

Thì vào là mình chọn ngay bé ngồi ngoài cùng. Ta nói trời ơi nguyên 1 dàn bé nào cũng xinh quá trời ơi. Bé nào cũng chắc 20 mấy là hết. Mình mà Tinh Trùng nhiều nhiều chắc đi lần lượt từng bé quá haha.. Mình chọn ngay bé Ty. Ngồi nói chuyện xíu thì hỏi bé tên Ty. Bé dáng mình dây, dáng chuẩn lắm anh em à.
Thì cũng hỏi giá là 250k ( ngậm và CIA luôn).Bé dẫn mình vào phòng. mỗi phòng có vách ngăn. Có nệm và có máy lạnh. nhìn sạch sẽ lắm.. Bé lau hết người mình đến thằng em sạch sẽ. Bé Ty có nói nhỏ sao bé ciu anh bự thế hihi.. Nói mà ngại thấy ngại quá à haha

Bắt đầu bé dùng lưỡi liếm ngực mình. liếm từ trên xuống dưới. 2 quả trứng và bắt đầu bé ciu của mình. Lúc đó tay tui đâu có để im anh em. Khám phá từng ngõ ngách. Sờ cô bé của Ty mà ướt nhẹp. Chùm lông nhỏ nhỏ xíu xiu hihi.. Ngực hàng thật bóp đã lắm chỉ là do ngực hơi nhỏ. Vừa bóp ngực vừa sờ cô bé của Ty.. Sau 1 hồi không chịu nổi sướng quá nên mình phải đành bắn hết pháo hoa vào miệng ẻm. Ta nói má ơi như lên trên thiên đàng. Phê tới nách haha..

Ra ngoài ngồi nghỉ bé đưa chai nước suối.. đưa thẳng bé 300k.
Mình ngồi nhìn bên ngoài ta nói trời ơi quá trời các bé xinh.. bé nào cũng xinh lắm luôn á anh em. Nói thật anh em nên trải nghiệm quán này.
Cám ơn anh em đã đọc bài.
Mình nghe nhạc BlackPink ngắm Rose nữa đây hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Chị 3 Báo