Góc tâm sự Cafe Làm Sao Các Bé Phục Vụ Tới Ngồi Cạnh…

Lượt xem: 1,395

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Chào mng, hôm nay Tàn lên bài nói về Cafe DJ… làm sao để các bé phục vụ tới ngồi cạnh nói chuyện, 8 chuyện, đùa giỡn ( ko động chạm quá đáng) bởi đây là cafe DJ, hok phải là cafe Đùi, cafe Sờ hay BJ… câu hỏi mà nhiều bác hỏi Tàn từ trc đến h…

Nhiều bác thì nghĩ cần phải diện vẻ bề ngoài thật Ok vào ví dụ như theo phong cách sang sang và sạch, chứng tỏ mình cũng là có điều kiện, đeo vàng hơi nặng nặng, xài ip 15 Promax… diện cho các bé thấy… cái này nếu nói ko quan trọng thì cũng ko đúng… mà theo Tàn thì Tàn nghĩ yếu tố này chỉ là phần nhỏ để đánh vào tâm lý các bé… bởi người mà diện nhìu thì chắc j đã chịu chi???:ami-(47):

Cái quan trọng nhất vẫn là chữ Tiền… Tiền chi nhiều thì các bé ngồi tới hết giờ cũng đc… tới ngồi cạnh thì gữi bnhiu là hợp lý? Vậy như nào là đáng để tránh trường hợp gọi là cái máy bào?

Các bác cứ mở lời với các bé để bé ngồi cạnh. Còn bác nào nhát ko mở lời thì hành động theo kiểu chịu Chi tý, để các bé biết mình chịu chi thì tự khắc các bé đến ngồi cạnh :ami-(47):

Riêng bản thân Tàn: Bé ngồi ít thì gữi ít, ngồi nhìu thì gữi nhìu. Và Tàn đã quy ra thời gian cho 3 tiếng cafe.

Bé nào ngồi Tàn suốt 3 tiếng thì max là 500k, còn nửa nửa thì 2 300k, và ít nhất có thể là 50k. Bé như nào thì Tàn sẽ gữi như thế đó làm sao cho hợp lý. Chứ ko phải như cái máy bào mặc định gữi 4 500k đều đều. Ngồi ít hay nhiều thì cũng 4 500k. ( phần này nếu bác nào cảm thấy có điều kiện nhiều cảm thấy 500k là lá mít thì cho qua nhe) còn Tàn là làm sao Đúng và Chuẩn, hợp lý nhất có thể. Còn Bé mà lung tung thì nói thẳng bé :cuteonion49:. Cơ bản chúng ta đi chơi cho thoải mái vui vui. Chứ hok phải đi để dính các bé một cách mù quáng… rồi các bé cười vào mặt.

Cũng có bác đi cafe DJ muốn dụ muốn gạ các bé vào ks thì phần này Tàn ko bàn tới, bởi Tàn chưa gạ ai bao h, Tàn đi chơi ra ngoài muốn tìm bé đẹp xinh hay chân dài muốn là có, hoặc đi gặp bé Cưng ms… và có vài bé cho Tàn Free luôn Tàn còn ko thèm… Vì vậy các bé cafe chưa đủ tuổi để Tàn phải gạ…

Cũng có vài bác dính các bé cafe. Các bé dụ vào uống xàm xàm là bé có Tiền mà… vậy thì dại j mà ko dụ… đồng lương tháng ít thì bé làm vậy cũng là điều bình thường… ko trách đc.:6onion17:

Chúng ta đi chơi, vui, thoải mái như a trai e gái rồi thoáng qua. Chứ Dính bé thì cũng đâu có đi đc tới đâu đâu. Mà thiệt hại là chính bản thân chúng ta. Đồng tiền chi ra liệu có Đáng???
Mng cảm thấy Đáng và Mún đơn giản như vậy thì gữi, còn ko thì thôi nha…
Kết bài: Tàn cảm thấy các bé phục vụ tới ngồi cạnh là ko cần thiết.
Với Tàn:
Em ko phải là duy nhất, ko có e thì cũng sẽ có ng khác…
Bài sau Tàn sẽ lên về các bé DJ, Dancer… cái tầm của DJ Dancer so với các bé phục vụ thì các bé phục vụ dùng ống nhòm nhìn cũng ko thấy :ami-(47):

sinh sành sỏi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
tui đi thường mấy bé ngồi tầm 5-10ph nói chuyện được được thì gửi 100k. Hay mời em ly nước .

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

tapchoi123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
3
27
7
Hcm
0 ₿
Hóng bài về DJ và Dancer, hi. Lâu lâu xem mấy clip youtube mấy cái cà phê, club có các bé Dancer và Dj chảy nước miếng, mà ko biết rổ giá thế nào và các em phục vụ tới đâu,hi

• Haha

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Hóng bài sau DJ & Dancer của Đan Tỳ Tỳ @Đi Tàn Tàn :cuteonion9: Ước được đi cafe DJ ngắm mấy bé từ bé nhỏ tới bé lớn:6onion17:

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Nếu nói bnhiu thì ko cao lắm, so với các bé phục vụ thì chỉ cao hơn tý xíu. Quan trọng ở cách tiếp cận. So về tầm thì bác nghĩ Dancer và các bé phục vụ thì cái nào nổi trội hơn :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: tapchoi123

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Bởi zi cái món cafe này X ít đi, đi thẳng luôn karaoke ôm cho sướng :2onion2:
Nhưng Dancer thì đợi tàn chỉ giáo thêm :cuteonion41:

• Haha

PhatNguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/3/22
Chủ đề
0
14
6
0 ₿
bộ môn này mình từng chơi hơn nửa năm ở cafe dj godojin ở ngô quyền, nuôi em Tiên ngày nào cũng ghé, tới là quán chai mặt, tới là em tự động lại gần ngồi nc, 1 lần đi ngồi chung phải 3-4 lần, mỗi lần tầm 5-10 phút, khi tính tiền thì đưa 200k cả tiền nước đi về, 6 tháng liên tục xong sau đi công tác xa mình bỏ luôn bộ môn này

• Haha

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Bộ môn này có chơi qua kaka. Mình đồng quan điểm với bác Tàn, tiền không phải lá mít, lắm ông cứ nghĩ tung tiền ra là mấy em nó thích (nhất là mấy bác VK - sorry các bác vì em nói thẳng). Nhưng thực sự sai lầm, mấy em nó thích trước mặt và sau lưng nó kêu ngu (nghe lóm tụi nó nói chuyện 1 lần). Thế nên mình cứ đúng người đúng việc, không ki bo, cũng không vung vít lên làm gì, để tiền đó mà đi đốt đúng chỗ cần đốt thì nó mới cháy.

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Các bé tươi xanh có tí nhan sắc - có nhu cầu sống sang chảnh điều đã rủ rê nhau đi mần KTV & Matxa kiếm tiền tươi hết trơn hết trọi roài...
Saigon thời buổi giờ mấy quán Cafe Nhạc Trẻ đã bão hòa đâu còn được mấy quán có mấy Em Gái Cafe ưa nhìn nữa... vào quán hok gặp phải mấy gái cá xấu hoa cà - heo nái già... chỉ mong 'đừng sáp lại gần nhau' thì đã mừng hết lớn roài, hic hic !!!
Giờ đi Cafe Nhạc Trẻ... đúng người đúng thời điểm... đúng và chuẩn đáng gửi chỉ có mấy Em Gái Dancer xinh ngoan yêu mà thôi ^^! :6onion23::cuteonion39:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Chính xác bác... thiếu j cái đáng cho cuộc chơi để bung... điển hình như ms thì các bé lãnh nhiu đó là phải làm nhiu đó. Chứ ko phải ngồi xàm xàm rồi lụm tiền. :ami-(47): Dancer ngta còn phơi thân để kiếm trăm ngàn thì các bé phục vụ ko có tý j gọi là đáng...

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Bảo không bao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
0
7
3
0 ₿
Hôm tui đi thấy bé còn ngồi nhậu chung với khách nữa, vậy phải quen lắm bé mới ngồi hay mình ưng bé nào bảo ngồi nhậu chung là được vậy bác. tui hay đi một mình cũng thèm nhậu.

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Ủa aloooo đây là JL sao :ami-(22):ngày xưa Tàn cản Ya như cãi nhau. Rồi h... haizzz:6onion17:

• Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Khi bác lên bia, thích bé nào thì kêu bé tới ngồi chung. Bởi đây cũng là cv của bé...

• Wow
Điểm cảm xúc: henry cường

henry cường

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
32
14
0 ₿
Giá ngang bia ôm mà ngồi khá chật chội không thoải mái đâu bác.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Em Gái Cafe giờ đây vs JL đã là dĩ vãng cuộc tình... đã hok còn chút hứng thú gì với Em Gái Cafe nào nữa roài... ai rồi cũng sẽ khác theo tháng năm dần trôi !!!
Giờ đi Cafe Nhạc Trẻ nếu như thấy Em Gái Cafe nào ưa nhìn thì lúc tính tiền gọi bé gửi bé là được rùi chẳng cần bé phải lại ngồi cạnh để nói chuyện ba xàm bá láp vô nghĩa vô tri để time ngắm mấy Em Gái Dancer cưng cưng :ami-(23)::ami-(47):

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Tin được hok, sáng nắng chiều mưa tối hầm hầm :ami-(47):
Lên bài Dancer đi Ya…

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Báo tới nữa rùi đó... hình như là đang cảm thấy tương lai gần sẽ nghiêm túc crush 1 bé cưng Dancer... đừng có mà xúi dại @@

• Haha