Bình Tân Cái lưỡi hư hỏng

Lượt xem: 669

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Sau những ngày dài đắm mình trong công việc, rít 1 hơi thuốc thật dài và nhớ về những ngày qua. Gặp em chiều mùng 1 hay mùng 2 Tết gì đó. Samdi rất biết cách giữ chân khách hàng, luôn cập nhật những nhân tố mới để có đi xa cỡ nào cũng quay về.

Lần đầu thấy ảnh, biết đúng gu mình rồi. Lotita, xinh xắn, dễ thương là những gì tôi nghĩ và tôi đã đúng. Kỹ năng em thuộc dạng ổn, điểm nhấn là bài đi lưỡi, tôi đứng hình mấy lần rồi. Lâng lâng, phê phê, tê tê. Khu vực sân bóng thì cỏ được tỉa gọn gàng, bác nào thích ăn hàu thì đc free bia nha, nước nôi tràn trề.

06 là cô bé tôi đã đi, là cô bé cao cỡ 1m6, dáng nhỏ nhắn, ngực real, cái lưỡi hư hỏng,…

Điếu thuốc đã cháy xong rồi, tự nhiên tụt lời, mà chắc cũng đủ rồi ha.

Tôi đi onsen 1, giá vé, tip và khuyến mãi thì công khai, các bác tự xem nhé. Mà khuyên các bác tẩm bổ rồi đi onsen 2 trở lên, lần tới tôi đi gói onsen 2 để xem cái lưỡi hư hỏng đó làm đc những gì nữa =))

Đính kèm

6.4 MB · Lượt xem: 103

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
À quên, đang say bia nên dặn lộn. Đi gói xuất 2 lần ấy, tự nhiên ko nhớ tên =))

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Samdi Bình Tân cảm ơn anh vì đã luôn tin tưởng và ưu ái! Chúc anh năm mới nhiều sức khoẻ và thành công nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: minhkhoi93

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Bé này làm mình nhận ra, lâu rồi mình ko húp nước và quên mất chỗ đó có nước =)) ở bộ môn vuốt lướt lâu quá quên hết bài.