Q.10 Camapro Cái lưỡi mềm dẻo đỉnh của chop 52 PA relax

Lượt xem: 1,043

Haidang777

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
1
1
21
Lâm đồng
0 ₿
Những ngày cuối năm thật mệt mỏi và áp lực. Đi massage để đc xoã những nỗi buồn. Và chọn Pa là nơi để chia sẻ nổi căng thẳng ấy. Book bé 52 siêu hot. Bok mấy lần k gập đc.

Lm cái vé On2 cho nó đã thằng nhỏ.

Vào nơi chú bảo vệ vui vẻ, bé lễ tân xinh xắn đáng yêu vãi chưởng. Thủ tục các kiểu xong lên phòng vừa vào xông hơi thì bé đã tới.

Tôi vội vàng phi ra gập em liền. Face đẹp sáng sang, người thơm ngọt ngào.

Cặp loa đúng real mềm mại tự nhiên. Sờ sướng vãi. Mông to tròn cong vút vỗ kêu chắc nịch.

Trò chuyện tò te 1 tí. Thì e kéo tôi vào bồn rồi dở trò xàm sỡ tui. Leo lên người tui rồi gội đầu kích thích các kiểu…. Thiệt là có nhiều kiểu luôn. Tôi out trong sự sung sướng quá. Ra ngoài bé sấy tóc cho t. Tips đến thì Lm bài khoẻ quá chất lượng. Chậm rãi đúng phê.

Tui thik nhất là bài massage đầu, cổ vai gáy và massage ngực của em. Rất phê , tui đã ngủ đc 1 lúc ngon lành….

P2 còn phê hơn p1 , cái lưỡi siêu đỉnh của bé đi đến đâu phê đến đó kết hợp nuru cùng bầu víu mềm mại. E vừa ngậm. lưỡi thì cứ xoáy đầu thằng nhỏ. Quá đã. Tôi bị out lần hai trong sự mỹ mãn. Quá đã

Cảm ơn mấy bro đã viết những report về bé 52 rất chân thật. Cho t có 1 buổi xoã đúng chất lượng.

CSVC 10đ

PVu + lễ tân 10đ

Bé 52 10đ

Hứa hẹn quay lại gập bé cưng ko xa nè bé cưn.

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
em 52 này tui có đi mấy lần rồi công nhận em nó quá ngon luôn í

kinass

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
18
8
0 ₿
cơ sở này đó h tui vẫn ok như ngày nào có khi đc mấy em ktv xinh ngon nữa

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ P.A cảm ơn huynh đã lựa chọn cơ sở là nơi giải toả căng thẳng.. chúc mừng huynh cùng pé kưng 52 ạ :ami-(30):