Q.12 Cám ơn em.. 1 buổi tối quá tuyệt vời cùng em 79

Lượt xem: 1,445

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Sau ngày chủ nhật Off cùng các anh em diễn đàn.. Cũng là lần đầu tiên tham gia off luôn chứ.. nên có các trò chơi tham gia gì là tui xung phong tham gia lần đầu tiên luôn.. Sau 1 hồi quyết liệt Tui cũng chiến thắng và giải nhất Thẻ Vip (được miễn phí vé và đi thoải mái tất cả các cơ sở không giới hạn trong 1 tháng).. Ta nói lần đầu off mà được vé như vậy thì tuyệt quá còn gì nữa.. :)).. Trong đầu là nghĩ đến ngay bé 79 ngay.. Nhung vì các anh em uống nhiều quá nên về ngủ nào không hay.. Thôi hẹn Cẩm Thy lần sau vậy :cuteonion58:
Và sau mấy ngày hồi sức thì tối nay thứ 4 ngày 21/09/2022 vì thèm em 79 quá nên xách đít đi ngay, phi ngựa đến Cẩm Thy ngay :))
Vào là được các bạn nam nhân viên nồng nhiệt chào đón.. Làm 1 ngay quả vé ***Queen và được bạn nhân viên dẫn lên phòng
Xông hơi 1 lúc thì em vào.. Vừa nhìn em mà ta nói đẹp quá trời ơi, đẹp hơn trong hình kèm câu chào Anh mà rụng hết tay chân, được em lấy khăn lau người và ôm em ta nói nó sướng gì đâu á.. em cởi áo ra mà trời ơi cặp bưởi ( hàng thật nha anh em) vừa bóp vừa được em chăm sóc phê quá phê con tê tê
Bé hỏi anh muốn thư giãn trong bồn hay ra giường, thì tui nói ra giường.. Bé không làm tay nha anh em, Sau 1 hồi vật lộn cuối cùng những dòng tinh ngon ngọt đã phun hết vào miệng em.. kể mà ngại quá hihi :2onion2:
Khỏe: Quá ok, với tui quá ok luôn á.. bé làm mà ngủ hồi nào không hay haha.. Tui là tui thích dùng đá nóng á.. hihi
Sau một hồi bé dùng ngực trườn hết người.. trời ơi thích nhất cái này.. làm tới đâu là thằng em nó cứng tới đó :))
Trườn xong là bé ngậm ngay.. 69.. rồi các kiểu con đà điểu cuối cùng lại phun 1 lần nữa.. Lần này tui kinh nghiệm không gồng nữa không thôi Chân run như lần trước là khỏi ngủ luôn haha :)) :ami-(3):
Ôm em xíu xuống dưới dùng Tô mì và lon Bò húc.. Được gặp ngay chị Tố Như quản lý.. chào chị cái hihi..:ami-(16):
Đánh giá:
V1: Tuyệt.. 10 điểm.. 10 điểm.. Vì bú mãi mà haha
V2,V3: Chỉ muốn chảy nước miếng thôi kaka
Vé ***Queen: Được fee.. Tip 1000 bằng giá vé..
Cám ơn em 79.. Cám ơn Cẩm Thy.. sẽ quay lại lần nữa.. Sẽ làm với em 18 haha:yociexp99:

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ chất lượng cao của Cẩm Thy…
Cẩm Thy mong sớm được đón tiếp và phục vụ bác những lần tiếp theo.