Q.10 Cảm xúc cùng bé 512 P.A relax

Lượt xem: 653

Mai Xuân Hùng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/3/24
Chủ đề
6
52
43
Tp.hcm
0 ₿
Vô tình quay được code free trên Camapro nên mình quyết định đi đến địa điểm tiếp theo là P.A relax để trải nghiệm dịch vụ ở đây. Mình đến cũng hơi muộn nên đã đặt lịch trước trên *** *** khi đó chỉ còn 3 ktv nên mình chọn đại bé số 512.
Gần 23h mình tới nơi thì các bạn lễ tân ra chào hỏi lịch sự và thân thiện ,mình thì hay đi gói Onsen 2 nên khi đến với P.A cũng vậy. Đây là lần đầu mình trải nghiệm phòng BDSM nên cũng có chút hồi hộp. Phòng có cả xông ướt và xông khô nhưng điểm nhấn mà mình để ý chính là tấm gương nằm phía trên chỗ giường nằm... cảm giác có chút ma mị
Ngồi khoảng 5p thì bé ktv bước vào chào hỏi lịch sự, chất giọng e ngọt ngào như rót mật vào tai. Em lại gần từ từ cởi đồ ra giúp mình sau đó khẽ chạm nhẹ vào cậu nhỏ rồi từ từ dắt mình vào bồn tắm bắt đầu "hành sự", kỹ thuật của e so với những bé trước mình gặp có phần nhỉnh hơn, vừa làm vừa nói chuyện vừa giỡn từ bồn tắm đến trên giường mang đến một cảm giác trải nghiệm mới mẻ, rồi đến lúc mình cũng phải "thất thủ" trong sự sung sướng ,em làm từ massage mệt xong mới qua massage khỏe để hồi sức giúp mình, thời gian còn lại 2 ae nằm ôm nhau trò chuyện bla bla.. khá vui và đặt biệt mùi hương ấy của em chính là thứ khiến cho mình rất khó quên. Hẹn gặp lại em trong những lần tới cô công chúa nhỏ đáng yêu
Tổng thiệt hại
Tic free
Tip 1tr2
Locker và thu ngân :100k

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ P.A cảm ơn anh đã ưu ái ủng hộ và có phản hồi tốt về cơ sở cùng pé kưng 512.. chúc anh ngày mới an lành vui vẻ, P.A rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ quý anh nhiều lần hơn nữa ạ :ami-(39):

• Like
Điểm cảm xúc: Mai Xuân Hùng

Vuốt Trụ

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
88
41
0 ₿
Ông thớt review hiền quá, bé 512 thuộc dạng dâm dâm cô nương mà ổng ko nói gì tới độ dâm của ẻm, nghi vấn giữ làm của riêng rồi =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Mai Xuân Hùng