Q.5 Cảm xúc dâng trào bên em #06 Bigbang

Lượt xem: 777

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
109
3,798
1,858
5 ₿
Ngày đẹp trời sao á tụi lại trúng code đá banh. Và vì thế lập tức set kèo đi Bigbang thôi dẫu sao cũng cần bên ai đó cho thanh thản chút. Lúc đó tui nghĩ ngay tới em #06. Đó là vì cảm xúc sau mấy lần trước tui gặp ẻm vẫn đong đầy. Vẫn muốn được lần nữa rơi vào vòng tay của ẻm bất chấp sau đó ẻm có làm gì mình chăng nữa

Tại quầy tui được đón tiếp đon đả bởi các cậu dù chưa đẹp trai lắm nhưng chung quy cũng ổn. Tranh thủ hỏi thêm về vài gói, vài loại phòng để mai này có set kèo đi thì khỏi bỡ ngỡ. Tui khá là tò mò cái phòng có karaoke. Có dịp nào thử cũng được. Xong xuôi đâu đó ngồi uống miếng nước ăn miếng bánh rồi lên phòng.

Tui ngồi vắt vẻo chờ em. Có phải lần đầu gặp đâu mà vẫn thấy hồi hộp nhỉ. Rồi khi em bước vào tui nhoẻn cười. Em có hơi bất ngờ. Khi em đặt đồ xuống, ngồi cạnh bên là tui vòng tay kéo qua ôm luôn. Cái cảm giác đầu ẻm tựa vào vai tui, rồi hai người sát lại nhau. Nó mãnh liệt khó tả luôn. Nó khác lần trước ở chỗ thay cảm giác ban đầu bằng cái gì đó dâng trào hơn. Rồi nụ hôn, khi tui hôn vào cổ và cảm nhận mùi hương từ mái tóc và nước hoa trong khi tay ẻm như đang bám chặt hơn. Một khởi đầu hứng khởi. Đánh giá lại ngoại hình ẻm:
Face sao nay càng nhìn càng thấy cute chắc mê rồi
V1 hệ cam lai rất phù hợp body
V2 có eo ót
V3 ko khủng nhưng doggy vẫn tuyệt
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Sau khi hai đứa trút xiêm y cho nhau thì đưa nhau đi trốn ah lộn đưa nhau vào bồn. Em đè tui ra tấn công trước với đường lưỡi. Nước ko quá nóng nhưng sao tui thấy ấm lạ kỳ. Và cả ướt át nữa. Kết hợp là tay em đang kích thích chỗ khác và dần dà cũng hỏi thăm thằng đệ tui. Xong rùi quay qua nhìn tui với kiểu cười tinh quái. Với nụ cười nửa miệng đáp lại, tui mạnh bạo hơn vừa đẩy em lên vừa vòng tay siết lại. Sau đó là cuộc phản công bỏng rát. Khi tui say sưa thì em cũng tạo ra những âm thanh hifi và tay thì ghì chặt vào tui hơn. Đam mê chút rồi lên lau người lại chuẩn bị màn tiếp theo.

Nay khỏi đấm đá đi tui cần em nghe tui kể chuyện hơn. Em ngồi đó lắng nghe và có khi lại nắm kế bên, nói thật nhìn mặt em sát rạt lại muốn hôn dễ sợ. Nhìn cưng gì đâu á.Dĩ nhiên tui cũng chịu ko nổi tạm dừng câu chuyện để khởi động cho màn sau. Giờ thì ko cần bài bản gì cả cứ theo đà cảm xúc thôi. Skills cơ bản như đi lưỡi tay nghịch thằng đệ, xong lại chuyển sang thổi vào tai thôi mà nó cuốn tui lắm. Khoái ở chỗ khi tôi hôn lại và bắt đầu khám ko phá thì các cơ người của em rục rịch theo tạo nên sự nhịp nhàng. Tui cũng tranh thủ hỏi thăm cô bé ấy. Cái khúc mà hai đứa hỏi thăm mấy cô cậu kia cho nhau, nó tình đến lạ thường. Ơ bất giác tui nhìn đôi má của em
Đỏ pha chút tía ửng thêm hồng
Liệu chăng anh có động lòng không?
Có nha em anh động lòng đấy. Mà còn rất nhiều là khác. Đến nỗi tui chẳng biết tự khi nào đám tinh binh của tui đã thúc thủ cả. Em vệ sinh lại cho cả 2 rồi vùi đầu vào tâm sự nó lại mang cảm giác khó tả.

Và cũng phải đến lúc chào em ra về. Tic có code tip theo sự hài lòng. Đêm ấy tui lại về với bao vấn vương nghĩ đến em

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,963
3,240
Hang Thỏ
64 ₿