Gò Vấp Cảm xúc lẫn lộn sau hơn năm rưỡi quay lại HERA!

Lượt xem: 1,659

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Hi ae! Lâu rồi tui mới lên lại bài, một phần do làm biếng viết một phần do ko thấy gì mới mẻ trong quá trình đi trải nghiệm.

Chuyện là tối qua mấy ae ngồi lai rai với nhau, uống vài chai là máu dâm lại nổi lên thế là mấy ông bạn lên kèo đi ms. Suy nghĩ tìm cơ sở để đi thì lại nhớ đến Hera, do lâu quá cũng ko ghé lại vì một vài lý do cá nhân chứ hồi mới khai trương cơ sở tui ghé liên tục mà :2onion2:

Nói là làm inbox bác Tỉnh 2 số HOT là 20, 21 mà ngặt nổi một em thì bận khách một em thì dính dâu tây nên thôi tùy duyên cs sắp cho ai cũng đc, chỗ quen nên ko vấn đề gì và mọi chuyện vẫn ổn cho đến khi bác Tỉnh sắp con bé A8, hoá ra người quen mà mình từng ghét bỏ (ae 4rum hồi trc chắc biết nhỏ này bên thái độ lồi lõm lắm và tui có 1 bài bóc phốt rồi).

Tui với thằng bạn ngà ngà book xe đến nơi chừng khoảng 12h hơn, đến nơi thì cơ sở vẫn vậy, gọn gàng sạch sẽ, mấy bạn phục vụ nhiệt tình và nhận diện đc mình ngay (xưa nay đi Hera luôn an tâm khoản này) :2onion18: Xong xuôi thì mỗi thằng lên mỗi phòng mà nằm hưởng thụ thôi.

Tập 1: Cay toàn tập

Tạm bỏ qua mấy cái linh tinh linh ta thì A8 nó bước vào, bé nó vẫn cái thái độ lồi lõm như vậy ae ạ, vào bồn tắm thì nó rửa sơ qua cho mình rồi BJ như cái máy, ko cảm xúc ko phối hợp, nó làm 1 hồi thằng e sợ nó xìu luôn, sờ vào người cũng ko cho (wtf cay à nha) :8onion13:đến khi tui bực quá mình mới đứng dậy và bước ra bồn tắm thì nó cũng chủ động đi xuống dưới luôn.

Trc lúc đi cũng nghĩ e nó cũng thay đổi, thái độ chắc sẽ tốt hơn nên cho e nó 1 cơ hội ai dè bản tính như vậy thì thôi thua.

Tập 2: Gỡ gạc lại chút ít với A25

Sau khi A8 xuống thì bạn phục vụ lên xin lỗi và đc yêu cầu đổi cho A25 lên thay, đợi chừng 10' thì A25 cũng lên.

- Sơ bộ A25:
+ Face: hơi cứng tuổi, ưa nhìn
+ V1, 2, 3: Đủ sài
+ V4: Gọn gàng, nước nôi tràn trề :3onion29:

- Ưu điểm: Em này thuộc hệ tình cảm, hiểu nhân tình thế thái.
- Nhược điểm: hơi ít skills

Tic có code giảm sâu đến từ bác Tỉnh
Tip=Tic
Cs, phục vụ 9đ
Ktv chấm hỏi quá hihi

À xong xuống đến sảnh thì thằng bạn nó về mất tiêu. Nói thật chả biết vui hay buồn sau năm rưỡi quay lại Hera, ây da cảm xúc lẫn lộn quá đi mà:6onion23:

Ga_con_SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/23
Chủ đề
1
30
18
HCM
0 ₿
Nào giờ tui đi Hera chưa bg bị hầm, lâu rồi chưa có dịp quay lại sao dạo này nhiều comment quá bác Tĩnh ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Cunho99

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
0
12
7
0 ₿
Hình như bé này là bé cưng cưng của bác nào đó thì phải,thấy khen nhiều lắm mà nhỉ,hay lại khen ảo rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Uh, thế mà khen đc thì chịu rồi kkk

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Bé gặp bé báo của No thì chịu rồi, chia bùn cùng bác. Chắc chỉ có No mới chiều được ẻm. :cuteonion50:

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿

Cắt đôi nỗi sầu a zai ơi @@ . E xin chân thành cảm ơn a đã nhiệt tình phản ánh đúng sự thật về buổi trải nghiệm . Thật buồn vì những ktv tốt đã không thể phục vụ a . Đã bắt a phải né hố bom này sang hố bom khác . Bé đã được đăng lên thị trường chuyển nhượng hi vọng rằng sang đội tuyển mới bé sẽ học được nhiều điều trong cuộc sống mà làm tốt vai trò của mình hoặc sớm giải nghệ . Báo quá báo @@

• Like
  • Sad
Điểm cảm xúc: Cung Thủ, noname.limit and El25

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Kkk a đừng buồn vì đó là gia vị cuộc sống . A zai súng máy không phải là vì dễ mà là vì quá thương e ạ .

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Kkk e luôn luôn hứng đạn sụp đến đâu e lấp đến đó ạ . E sẽ cố gắng thay đổi liền để kịp thời lấy lại phong độ cho hera ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Ga_con_SG

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
@@ bác ý có nói là đến vì tình yêu chứ không đến vì trải nghiệm dịch vụ ạ . Lên là chỉ khen về mặt tinh thần ạ

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,045
537
0 ₿
Khen bằng mắt . Khen vì tình yêu á a zai .