Q.1 Cảm xúc ùa về khi đến với Queen em #11

Lượt xem: 3,458

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Chiều buồn, tâm trạng ngổn ngang tui đi lang thang. Khi phải cố quên một cái gì quen thuộc với mình đúng là chẳng dễ chịu tí nào, huống hồ đã để lại biết bao kỷ niệm. Gặp trưa nắng gắt phải đi mần việc rồi lại bâng khuâng. Vừa chạy tà tà mà nghe văng vẳng câu hát "tìm lại đi hãy tìm lại trong mỗi người, để ta ko thấy ta như lúc này, đường xa quá dài, rồi ta mệt nhoài, vì ta ko đứng bên nhau nữa rồi".

Loanh quanh một hồi thì lại đi vào cung đường Trần Quang Khải, chợt nhớ có ông bạn già từng nhắc đến nơi này. Thôi ta vào thử xem sao, coi có ai đó chữa lành được trái tim này chăng.

Bước vào mặt lạnh như tiền, quản lý nhìn cũng khá bảnh nhưng chưa làm tui xao xuyến được. Sau khi nghe tư vấn thì tui chọn gói thái do đi test như mọi khi, vả chăng lúc đấy cũng chằng nhiều thời gian. Coi mặt các ktv đang rảnh, suy đi nghĩ lại một lúc thì chọn em #11, vì trông hợp nhãn hơn cả

Vào phòng nhìn chung csvc khá ổn, trang trí ok. Hôm ấy tui không xông hơi nên ngồi đợi và uống nước suối cho mát, được đâu vài phút bé bước vào. Chảo hỏi sương sương mà tui có cảm giác ngờ ngợ hình như đã gặp ở đâu rồi thì phải. Lười lục trí nhớ nên hỏi bé luôn coi trước em làm ở đâu, té ra là em từng làm ở 1 cơ sở đã chứa nhiều kỷ niệm trong tui. Vậy mà tui lại không nhớ ra, có lẽ phần vì ngoại hình em có thay đổi, nhìn ốm đi nhiều và phần vì đầu óc già cỗi này hay quên. Mong bé tha lỗi, anh đã từng có thời điểm đắm đuối với em mà giờ vầy. Đánh giá ngoại hình em như sau:
Mặt mũi hợp nhãn với tui, đẹp hơn trong hình nhé chắc phải kiến nghị em thay hình
V1 cam vn lai lúc trước cam mỹ nhưng do bé ốm lại
V2 eo ót
V3 mịn màng dư tay tui chút xíu
V4 các bác trải nghiệm thêm, tui chỉ nói là rất kết nơi này

Em tắm táp kỹ lưỡng, kỳ cọ khắp thằng anh lẫn thằng em, do tui nhớ ra em rồi nên 2 bên nói chuyện cực vui. Trong cách nói chuyện em có pha chút dzâm làm tui hồi tưởng những sự nồng cháy khi xưa. Lòng rạo rực muốn lôi em vô bồn làm bậy, nhưng ko được phải kiềm chế phải điềm tĩnh. Chỉ tranh thủ rờ chút thôi cảm nhận cơ thể em rồi cái mùi hương kích thích nữa chứ. Thằng anh mặt lạnh mà thằng em ngóc dậy, thầm chửi mày phản anh rồi. Em cười một cách ma mị như ám chỉ lát nữa anh còn chết với em, từ tốn thôi bấy bi ah
Rồi em tắt máy lạnh, dìu tôi lên giường đấm đá. Nhận xét em làm kỹ càng, lực ở mức vừa phải mà thân tui chịu được thế thôi. Tui có chỉ em chỗ nào đang đau nhức thì em làm nhiều hơn chỗ ấy, thái độ rất hợp tác. Mà tua lẹ qua phần này nha, cái mà thằng em nhà tui chờ đợi là phần kế.

Yên lặng vài giây, khi cảm nhận dòng dưỡng thể mát lạnh trên lưng là tui hiểu em đang định làm gì. Màn du lịch thái không thể nóng bóng hơn, em trườn nhiệt tình lên xuống đều đặn mà khi áp sát vào gáy tui còn thở vào tai nữa than ôi chịu gì nổi. Thằng em hối đã vào chiến mode từ nãy tới giờ, may sao em hiểu ý cho lật người lại. Lúc này cả thằng anh cũng chẳng kiềm nổi nữa, tui lập tức kéo em lại và bắt đầu mơn trớn. Đâu chỉ là khám phá các vòng như thông thường mà lúc đó tui tưởng như mình đang bên người tình vậy. Tui tự cảm thấy mình hư hơn bình thường, cái vẻ lãnh đạm đi đâu mất thay vào đó là một gã cháy bỏng cảm xúc. Em cũng cháy theo và lúc đó cả 2 như hòa vào nhau, tui ko mô tả kỹ hơn được do phần này nó hoàn toàn xuất phát từ "cảm". Em thì vừa tung các skill bj điêu luyện vừa âm thanh hifi nhưng theo tui đó là thật 0 phải giả, hay vì chính tui đang đê mê nên cũng chả cần phân biệt rõ ràng. Phải nói là đôi bên lên công về thủ rất hợp, để cuối cùng tui về đích trong sung sướng. Đâu đơn thuần là pháo bông mà đó là sự tuôn trào hứng khởi cho những gì đã dồn nén lâu rồi.

Xong xuôi em nằm kế bên tui như chui rúc vào người rồi tâm sự, đây là cái tui đánh giá rất cao 0 phải em nào cũng cho tui cái cảm giác như thế. Thời gian có hạn nên cũng đành từ biệt em ra về. Mà tui thấy khi về mình như thằng ngáo. Vì em đã hớp hồn tui và giữ lại Queen rồi

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Gòi xong, tới công chiện ròi. Mừng bác comback!

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
thầy giáo dạo này comback mạnh ghê B05

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Hii, mừng em tìm lại đc cảm xúc thăng hoa cháy bỏng, cơ mà vô tình hay cố ý đi ngang khu đó đấy, kaaa

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Ấy chà chúc mừng bạn già, bữa lỡ khoe xíu mà làm bạn già say mê luôn rồi hehe. Hôm nào đi tiếp hú lại nha, thử cô nàng người bắc mới vô xem ntnB05

• Like

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
bởi mới nói bạn già hiểu gu tui lắm. Bữa nào dẫn tui đi để tui khỏi bỡ ngỡ đi