Hỏi đáp cần giải đáp thắc mắc

Lượt xem: 558

phong long

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/24
Chủ đề
1
19
5
sài gòn quận 10
0 ₿
Xin chào các bác em mới gia nhập công đồng massage , em có lướt thấy mấy bài massage thư giãn mà đọc thấy hứng thú nên em muốn đi thử, mà đó giờ em chưa có đi lần nào chưa có kinh nghiệm thì không biết lần đầu đi massage mình cần chuẩn gì không với cơ sở nào uy tín có nhiều gái xinh đáng yêu tại gu em mấy bé loli là chân ái nên em hỏi thăm mấy bác có gì hướng dẫn cho em, em xin cảm ơn mấy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: bò biết bay

hobedis237

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/23
Chủ đề
2
27
7
Thủ Đúc - Hồ Chí Minh
0 ₿
Hi @phong long ,
Mình đề xuất
1. Tham gia các game hay điệp vụ, campro để lấy code/giảm giá vé nhé (cũng kha khá đó).
2. Xem review cơ sở bác muốn tới (cơ sở, service, bảng giá, số các bé hợp với gu của bác)
3. Tìm số phone /acc/teleg of cơ sở, bác nói yêu cầu bé như thế nào....
4. Chuẩn bị tiền và đi thui
5. Viết bài review (dù bác có được code hay không, cũng nên viết bài để chia sẽ cảm nhận của bác cho anh/em, và có bài viết để tham gia các game)
Lần đầu chưa quen (mình lần đầu còn không dám cởi đồ, mấy bé tắm cho mình mà mình như cục đất, còn run nữa chứ, tay thì ko dám đụng lun á), lần thứ 2 đỡ hơn
Chúc bác tham gia vui nhé. Nếu bác ở Thủ Đức, thì bữa nào cafe nhé.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: phong long and L.O.X

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vô acc t xem mấy bài review gần đây tham khảo cũng được nè…cũng tuỳ bác tiện đi khu vực nào, có j k hiểu ib t share thêm kinh nghiệm :3onion29:

• Love
Điểm cảm xúc: phong long

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Cầm theo tiền, sau đó thì chiến. Chắc ăn thì lựa mấy cơ sở ở trên 4rum mà đi, ko đi mấy cơ sở lạ, massage cỏ khi chưa có kinh nguyệt, à ko kinh nghiệm. Lần đầu tiên trong đời trải nghiệm bộ môn này mà sụp hầm thì dễ giải nghệ sớm lắm.

• Love

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
145
106
Hồ Chí Minh
10 ₿
chủ yếu đam mê thôi bác, t lần đầu đi ( chưa biết tới 4rum) sụp con mẹ nó hầm, vé vua luôn =))

• Haha

phong long

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/24
Chủ đề
1
19
5
sài gòn quận 10
0 ₿