Q.7 Cảnh báo lừa anh em diễn đàn của Thanh Hoàng Lâm

Lượt xem: 3,220

Gold_Axe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/6/23
Chủ đề
3
74
58
Tphcm
0 ₿
Chào anh em diễn đàn, e cũng tham gia diễn đàn gần đây để góp vui cho anh em, có xin vài chỗ spa vuốt lướt của mấy anh em trên này để có review anh em tham khảo. Chưa thể book những chỗ hot vì mấy em kẹt lịch nên thấy có chỗ mới là Sen Spa mà Thanh Hoàng Lâm nói có vuốt lướt aroma, vuốt tới nóc. Chuyện chẳng có gì để nói khi mình nhắn cho Thanh Hoàng Lâm hỏi địa chỉ thì kêu lên Google tìm. Thì mình tìm ra 2 nơi ( Q1 và Q7). Ổng kêu có phòng riêng. Mình hỏi spa không có phòng riêng. Mình hỏi lại ổng thì ổng kêu kéo rèm che. Mình hỏi lại Thanh Hoàng Lâm địa chỉ chính xác thì kêu Q7. Mình đi thử Q7. Nt cho spa thì thấy lâu rep quá nên mình tới thẳng đó luôn. Spa nằm dưới sảnh chung cư M-One. Vô hỏi bên spa có massage aroma ko. kêu bên e ko nhận khách nam massage body, chỉ có nhận nam nặn mụn, ai giới thiệu anh qua. lỡ vô r nên thôi nặn mụn luôn tốn 900k ( cấp ẩm da và nặn mụn). Tức quá về nt hỏi Thanh Hoàng Lâm là spa có massage nam vuốt lướt đâu mà nói có. Ổng trả lời như người vô tri: có sao ko, ông đi chưa, yêu cầu bé Thuỷ ( spa có ai tên Thuỷ đâu mà yêu cầu). Mình hỏi ổng chỗ spa ổng nói là chỗ nào. Ổng cứ nói ok ok ok. Bé spa tư vấn cho em nói thẳng với em là “ a đi tìm dịch vụ ngoài luồng thì bên em không có, bên em làm ăn đàng hoàng, anh muốn vui vẻ thì bên em không phục vụ, nếu có hành động nào khiếm nhã thì bên em sẽ báo cho công an”. Là sao a Thanh Hoàng Lâm. A lừa anh em cho sụp hầm để có review cho anh coi để anh né hay gì. Diễn đàn là nơi anh em giao lưu chia sẻ nhau chỗ chơi, có phúc cùng hưởng. Cứ cho là anh lớn tuổi hơn những anh em khác trong diễn đàn. Nhưng anh lớn thì anh sống sao cho lương tâm anh tịnh nha a.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Chia buồn cùng bác, hóng bên thứ 2 vào đối chứng :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
27
216
106
TPHCM
0 ₿
Mass khoẻ thì cho ra khoẻ vuốt lướt chi cho mệt vậy bác ơi

boichungtinh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
5
85
32
0 ₿
bởi các bác chơi mấy chỗ đã kiểm chứng kh chơi đâu , đi nghe mấy tk tào lao chi cho khô , chia buồn cùng bác nhé

Gold_Axe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/6/23
Chủ đề
3
74
58
Tphcm
0 ₿
Chỗ spa a chia sẻ e hỏi full lịch r. Sẵn ảnh nói có chỗ mới nên e đi thử để về review cho anh em. E đâu ngờ

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool and Lực phạm

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bên diễn đàn nào đó thì bác ấy còn có nickname là Huỳnh Nghĩa 99.

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Xác nhận nha. Từng inbox hỏi thông tin, nc như bị thần kinh. Hỏi 1 đằng rep 1 nẻo, nc như người trời. Mà spam bài seeding đúng dữ. Quá mất tgian

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

anh hy 18

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
24
15
0 ₿
May quá tính inbox hỏi nick đó vài thông tin tiệm vuốt lướt khác mấy chổ hay đăng trên diễn đàn, cũng may có bác thớt bốc phốt k thì tui cũng sụp chổ khác rùi, đa tạ đa tạ