Cập nhật hình ảnh KTV và khuyến mãi của massage Tokyo

Lượt xem: 9,801

KieuGiaQuan

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
1
tư vấn rõ hơn cho ae mấy gói vip 2 3 4 đi ad ơi để ae dễ chọn lựa

Likegirl

Bé Tập Massage
Reaction score
8
Hôm nay tui mới rảnh đi được, còn khuyên mãi 50% vé không ad Tokyo

VuTu

Bé Tập Massage
Reaction score
9
Tu luyện võ công mà nhìn đống hình này chắt chớt...Xuống núi gắp luôn

Văn Hậu

Bé Tập Massage
Reaction score
19
Nghe đâu tokyo có giảm giá 50% mà có biết mọe gì đâu, giờ hết chương trình rồi, buồn nãu ruột

Thaimap94

Bé Tập Massage
Reaction score
14
Ai lập nhóm đi tokyo q.10 ko. 3ng được giảm 50%. 8ng thì free vé đó

Đại Phi

Bé Tập Massage
Reaction score
5
Thằng mặt nồi Hạo Nam đâu rồi, chiều nay t rãnh nè, hôm trước inb mà t ko thấy, thông cảm

Long Luis

Bé Tập Massage
Reaction score
11
Em 22 teen gớm, Sv phải gọi là ngon nhất mấy em từng đi, phải công nhận em nó ngọt như mía lùi

Vương Minh Long

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
2
Mấy e làm ổn phết, nhất là em 22, mặt dâm body thì hàng ngon bướm non tơ khá ngon, thơm phức. Vừa test xong là tê tái con trym

Cao Minh Z4F

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
2
Lâu lắm rồi chưa thăm 01 Q.3 không biết em còn làm ở đó ko ta ?

Tokyo Submod

Bé Tập Massage
Reaction score
1
Giờ còn tìm 01 làm gì, tìm em 49 làm tốt hơn, body thì siêu v3 bóp sướng tay. Làm nhẹ nhàn như người yêu bác ạ
Dạ, bé nào bên mình cũng ngoan hết bác nhé, các bé sẽ dìu dắt bắt lên đỉnh của sung sướng ạ

Cao Minh Z4F

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
2
Góp ý cho ae, bé 26 face dễ thương, tướng múp mông to tròn cặp loa chất lượng, bóp bú khá ổn áp, Sv em nó phục vụ rất ổn đánh giá được 8.5đ
Em nó nói chuyện rất duyên, có nét dâm dê nên share cho ae biết nếu ai có cùng gu múp máp dâm dê

VuTu

Bé Tập Massage
Reaction score
9
Trước đi nhiều, mới vắn mặt một thời gian là nhìn em nào cũng lạ hoắc

Cracker

Bé Tập Massage
Reaction score
7
Kết nhất vẫn là em 49, tướng tá ngon lành, làm chăm và khá ngoan bị cái là hơi dâm nên tevet mới tí là nước nôi lênh láng cả

Long Luis

Bé Tập Massage
Reaction score
11
Kết nhất vẫn là em 49, tướng tá ngon lành, làm chăm và khá ngoan bị cái là hơi dâm nên tevet mới tí là nước nôi lênh láng cả
49 là hết chỗ để chê rồi bác ơi, mới ghé qua thử sức sau khi nhìn thấy đánh giá của bác.
Theo đánh giá cá nhân t, em nó làm khá tốt, vừa êm vừa nhiệt tình khiến t khá hài lòng.
Cặp mông chất lượng, còn cặp loa ổn áp quá, hàng ngon bú liếm thích cực. Bím bót gọn gàng cho ae tha hồ tevet nếu thích

Đại Phi

Bé Tập Massage
Reaction score
5
49 là hết chỗ để chê rồi bác ơi, mới ghé qua thử sức sau khi nhìn thấy đánh giá của bác.
Theo đánh giá cá nhân t, em nó làm khá tốt, vừa êm vừa nhiệt tình khiến t khá hài lòng.
Cặp mông chất lượng, còn cặp loa ổn áp quá, hàng ngon bú liếm thích cực. Bím bót gọn gàng cho ae tha hồ tevet nếu thích
Check 26 đi rồi rp cho ae biết. T đi ẽm mà lại chim ưng vl, em nó thuộc gu múp máp, bím ngọt nước mà non tơ. Body tuy hơi múp nên cặp Loa phải gọi là chất lượng. Cặp mông cong tít xoa mát cả tay. Like cho em nó và share để ae có thêm đánh giá về một số HOT