Q.10 Cắt đôi nỗi sầu còn niềm vui cùng 01 HG

Lượt xem: 894

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sung Mãn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
11
61
37
0 ₿
Rút kinh nghiệm đợt trước đến mà quên không đặt trước nên mình đã inbox trước cho cơ sở trong box chat camapro. Sau khi trao đổi trên box chat thì chốt lại còn được bé 01, nhìn qua hình thấy bé cũng xinh, ngực to, eo thon hợp gu.

Do cũng book trước hết rồi. Đến giờ ghé HG thôi. Mình đến gặp lễ tân thủ tục nhanh gọn lẹ, rồi phục vụ dẫn lên phòng, thay đồ vô xông hơi tý cho khỏe người. Vô xông tý thì bé gõ cửa bước vào đúng là nhanh như chớp. Kêu " A ơi". Giọng ngọt ngào trìu mến thế sao mà không bước ra cho được.
Mở cửa ra một cô bé xinh xắn, đáng yêu, quá đúng gu mình thích luôn. Bé vừa lau người cho mình vừa nói chuyện. Thì biết bé tên T quê cũng gần Sài Gòn. Mà bé nói chuyện trông dễ thương lắm nhe. Cách nói chuyện rất tự tin, vui vẻ, chủ động trong cuộc trò chuyện. Một người ít nói như mình gặp một cô bé như vậy cũng được quá nhỉ. Kiểu có người nói và người nghe kkkk. Bối rối chưa kịp hoàn hồn nữa. Bé kêu mình qua ghế ngồi nghỉ để bé chuẩn bị nước tắm. Nhìn bé từ xa mà lòng rạo rực gì đâu. Bé quay lại ngồi trên đùi mình, ôi lòng lại càng rạo rực và sung sướng. Đôi môi đỏ mông kích thích quá nhẹ nhàng chạm môi nhau.

Sau đó bé kêu mình qua giường kkk Bé bắt đầu cởi xiêm y nằm kế bên mình và bắt đầu giao lưu tình cảm nhẹ nhàng rồi qua tắm.
Màn tắm: Bé vừa tâm sự vừa tắm và gội đầu cho mình. Mình có nói với bé là a book bé là do a quản lí giới thiệu đó. Cũng kể cho bé nghe là la la.... nè. Tâm sự 1 hồi mới biết đây là chân ái của ai đó trên diễn đàn này. Tâm sự thì tâm sự nhưng cũng phải vào việc chớ kkk. Bé bj rất nhẹ nhàng tình cảm, ôi cặp ngực của bé mềm mại kích thich gì đâu, bóp rất đã tay, sự hương phấn tăng cao và rồi Out lần 1 trong sung sướng. Mình đánh giá cao màn tắm rất chi là cảm xúc.
Tắm xong qua bé sấy tóc cho mình. Bé hỏi mình có muốn ms đá nóng không? Mình nói thôi khỏi đi em qua đây nằm nói chuyện với anh được rồi.

Nằm ôm ấp tâm sự giao lưu nhẹ nhàng, tình cảm, cảm xúc tăng lên thế là mân mân, xoa xoa cặp bưởi của bé và bé tiếp tục màn 2 cảnh 1,bj tới tấp kết hợp âm thanh vang dội, đường lưỡi điêu luyện, màn 69 ân ái, đâm sâu làm mình thăng hoa như người yêu. Out lần 2 trong sung sướng.

Tic: 1300K còn 900K có camapro
Tip: 1 chai 3 lít

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
em này ngực to thì chắc bóp với bú đã lắm đúng ko bác :2onion2::2onion2: