Tân Bình Câu chuyện trốn việc, trốn bạn bè để...gặp bé 12 siêu dễ thương

Lượt xem: 1,064

VDC

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/6/22
Chủ đề
2
2
5
0 ₿
Sau bao ngày chờ đợi dài dằng dẳng thì cuối cùng anh cũng đã gặp được bé, ktv số 12 siêu dễ thương siêu dam dang , siêu vui tính,
Buổi tối thứ bảy tuần vừa rồi mặc dù còn đang dở dang con ngang công việc, sếp dí các kiểu tôi cũng dẹp đi hết để đến gặp em sau khi nghe giang hồ đồn đại em đã tái xuất
Đến cơ sở, dập vào mắt tôi vẫn là cô bé lễ tân xinh đẹp với giọng nói ngọt ngào
Lên phòng, cơ sở vật chất có đủ phòng ốc cũng to
Chờ 1 hồi thì bé 12 em yêu của mình cũng đã tới, em tái xuất lần này mang nguồn năng lượng vui vẻ mạnh hơn lần đầu tôi gặp em
Em vẫn phong cách quyến rũ ngọt ngào như cũ, 2 anh em chưa kịp nói lời nào, em nhè nhẹ ôm chầm lấy tôi hôn lên môi tôi nụ hôn nhẹ nhàng, bàn tay tôi thì cũng theo bản năng bắt đầu sờ soạn khám phá em, em xô tui ngồi lên ghế rồi ngồi lên đùi tôi, tôi ôm em từ phía sau , vừa ngồi tỉ tê nhẹ nhangd nói chuyện vừa mò 2 trái đào của nàng, thỉnh thoảng quay lại khóa moo nahu cứ thế là 2 anh em ngồi trao đổi chiêu thức hồi lâu, nàng xuất chiêu món Lòn g xào dưa, thì tôi cũng đáp trả bằng món Dừa xào long....
Mò qua móc lại 1 hồi 2 anh em ôm xà nẹo lôi lên bồn tắm, em tắm nhẹ nhàng kì cọ như người yêu vậy vừa tắm vừa thổi thằng em tôi phù phù, em cứ nhấp nhã nhấp nhã, , có lúc tui tưởng như sắp phun trào vô miệng em luôn rồi, cũng may kiềm lại đc,
Tắm táp vệ sinh tui kĩ lưỡng xong, khúc lau người tui, em cũng chọc ghẹo khều khọt thổi thằng em tui nhịp hai ( bác nào yếu yếu cân nhắc nhé hehe)
Rồi em dìu tôi lên giường đấm bóp khỏe massage đủ bài, lực khá là tốt, bẻ ng răn rắc bao đã luôn ^^
Rồi tinh dầu dùng ngực chà người
Rồi em vận công thư giản tui pha cuối
Pha cuối này em dồn hết công lực, từng đường lưõi ,từng pha núc làm tui ko chịu nổi phải xuất sớm luôn
Sau khi giúp tui lau người đàng hoàng , em lại nằm âu yếm tui, kể những câu chuyện vui vẻ ấm áp động viên nhau
Rồi 1 hồi tôi phát hiện điện thoai tui có tin nhắn và 7 cuộc gọi nhỡ ( do để im lặng nên ko để ý) chợt nhớ ra mình có rủ mấy đứa bạn đi ăn rồi đi karaoke giải stress
Thôi chết mẹ rồi, phen này chả nhẽ vì mê lòn g xào dưa mà đi đổ bát canh chua, mất mẹ tình anh em bạn bè sao
Thôi thì kệ mẹ lát tối gặp , tao giải trình sau vậy
Cái gì tới thì cũng tới, hết giờ , em dịu dàng mặc quần áo lại cho tui đàng hoàng, tôi làm thủ tục rồi 2 anh em tạm chia tay ^^
Mặt xinh, trẻ
V1 cam mỹ
V2 có tí lipit nhưng do em cao ráo nên hợp dáng
V3 mông căng phê lòi
V4 nước nôi đủ dùng
Thiệt hại vé 600k code giảm giá còm 450k
Tips 700k
Hài lòng ngoài sức mong đợi, hẹn em lần tới nhé bé yêu ^^

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Savi and Lạnh 69 Xii

Massage Savi