Q.1 Cầu được ước thấy ngay cuối tháng

Lượt xem: 754

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Cuối tháng có đơn hàng tận Đồng Nai giao thu tiền cho khách, hí hửng rủ thêm thằng em đi theo khiên phụ sẵn tiện 2 anh em vừa đi vừa tán dóc cho đỡ buồn. Đang chạy bon bon tự nhiên nó bắt chuyện mấy quán cafe chòi rồi kể chiến tích nghe mà hứng lên tính ghé vào mà ớn ớn máy chú cuối tháng lụm phát chắc chớt thôi cùng nhau đi đến nơi về đến chốn. Chủ hàng cho bồi dưỡng với thưởng lễ để nghỉ qua lễ. Ngon lành đi lai rai xong dẫn nó đi Dubai cho giải ngố.

Tui cũng biết vài số mà vẫn thích gặp 78 hơn nhưng cứ cho thằng em chọn cái ipad mà mắt chữ o mồn chữ a , sau khi chọn xong tui gọi số tui may quá chỉ chờ 15ph là bé xuống. Cho nó lên trước dặn dò nó là chỉ từ a tới á thôi không được vượt nhé, nhắc hờ cho chắc nó. Đến lượt tui lên phòng vừa ngồi chưa nóng đít thì cộc cộc. một cô bé khá là xinh nha, đèn mờ mờ kèm theo cái bộ đồ bé mặc ôi thôi tui chỉ muốn đè bé ra giường ngay liền. Từ nụ cười đến nói chuyên mà tui cứ như đang lái xe đường dài với bé, kiểu này mà đi bắc nam rủ bé đi chắc tỉnh suốt 24 tiếng không chừng.

Tắm chung với bé là một trải nghiệm cực tốt, kỹ thuật tắm chung rất tuyệt , tui chỉ nằm mà tận hưởng và đến lúc thư giản tui như quên hết cả thế giới để đắm chìm trong cái dục vọng , em thư giản trong bồn vừa phê vừa rất là tình . Để tui ôm ấp rồi vuốt ve, em sa vào tui ôm mút rê từng tý xuống rồi lại mút thằng nhóc cứ như được tập thể dục hết lên rồi lại xuống rồi tiếp tục lên cuối cùng nó phải trào sữa ra để em vắt cạn.

Massage khỏe đối với tui rất ư là đã , ngồi lâu nên lưng với mông nó ê ẩm , em ấn đấm rồi dùng đá nóng chà sau một hồi gân cốt được thả lỏng tiếp tục màn thư giản lần 2. Lần này em thêm chiêu gậm nước mát mát lướt trên lưng làm tui rợn người , xong em dùng cặp vú em chà theo một quỷ đạo không bỏ chỗ nào trên cơ thể tiếp theo em đáng du kích đến những điểm nhạy cảm mà tui phải qéo người mấy lần để rồi lật lại hôn bú vú em một lúc cho đã, tay thì sờ phía dưới nước nôi không luôn, cao hứng kéo em lại húp cho đã cái nư còn em thì tấn công thằng nhóc một cách nhịp nhàng rồi cao trào khiến tui vừa húp đã là cũng vừa out luôn . Nằm mà phê không tưởng . Thêm lúc xong xuôi em còn lại năm ôm tâm sự tía lia vui vẻ.

Lúc về thằng em khoái chí lắm bảo bé vừa trẻ vừa vui nhín râm râm nữa chứ nó hẹn tui nào có máu nó hú tui tiếp. Lạy luôn , làm một đứa lại nghiện rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác ăn lễ vui vẻ cùng bé 78 :cuteonion41::cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha