Cà Phê CF Goodjn nhiều Bé Xinh... ngắm Dancer...

Lượt xem: 5,814

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Bác Tàn thường tip bao nhiêu khi bé tiếp chuyện mình? Tui chưa bao giờ đi thể loại này nên nhờ bác tư vấn.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Bé thân quen 200...cảm thấy ngồi lâu 3 tiếng có thể là 300... còn nếu bé ko quen bt thì 100...
Độ 200 là phụ thuộc vào Gu... bé mình thích, vui vui và ngồi lâu với mình... với Tàn là nhiu đó ah...

• Like
Điểm cảm xúc: Zetabird and highlatency

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Thanks bác, nhiều lúc cần người nói chuyện thôi chứ ko cần j khác.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Em cũng chưa đi cf kiểu này, bác cho em hỏi là mình vào ngồi gọi nước xong là mấy bạn đến ngồi chung hay mình yêu cầu và yêu cầu ai ạ

• Like

sieumegai35

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/2/22
Chủ đề
0
57
18
0 ₿
Sài gòn có mấy quán kiểu này hay nhĩ kkk! Đúng sài gòn chất như nước cất kkk có dịp ghé trải nghiệm cho biết !

Newbee19

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/3/21
Chủ đề
4
39
32
0 ₿
Này ngồi tí chắc được chứ ngồi lâu nhạc rồi đèn chớp chớp chóng mặt à.

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Bác thích bé nào hỏi bé đó xem ngồi đc hok... hok đc gọi bé khác bác... trong đó nhìu bé lắm bác...

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Cafe Nhạc Trẻ - Cafe DJ nào có phải loại Cafe Ôm có mấy chậu kiểng trước cửa đâu mà vòng qua eo và siết chặt hả anh !?
Đại đa số mấy thanh niên đi Cafe Nhạc Trẻ - Cafe DJ điều có cái suy nghĩ "nham nhở" vào quán gửi chút tiền Tip ít ỏi 100, 200k là sẽ gạ được mấy Em Gái Cafe đi Hotel, hoặc vào Cafe mà set kèo nhậu kêu lên beer, lên mồi... uống vài ba chai rùi kêu lên Funky Ball để mấy ẻm lâng lâng dễ gạ này nọ kia hơn...hoặc nắm tay sờ đùi các kiểu đồ... @@
Cũng có vài ba thanh niên câu cửa miệng luôn kiểu : đủ tiền đi ngoài với mấy em hok !?
Thật quá ấu trĩ đến QUỲ với mấy thanh niên này, bạ đâu cũng muốn "thịt"... mà hok xem lại bản thân mình đã đủ tâm đủ lực chưa =))))

Đâu đó vẫn còn tuýp người họ đi Cafe chỉ đơn thuần là thích nghe đánh DJ thích ngắm Em Gái DJ, tám chuyện cùng Em Gái Cafe...
Cuối buổi họ gửi mấy Em Gái Cafe & Em Gái Dancers vài ba đồng bạc lẻ rùi lầm lủi đi về mà hok hề gạ gẫm hay có "ham muốn" giề... vì đối vs họ việc Tip cho mấy ẻm cũng là thay lời muốn nói tiếng cảm ơn vì đã giúp họ thư giãn tinh thần khi vào đây có thể xả xì trét.

Em Gái Cafe - Em Gái Dancers là những Em Gái bán nghệ không bán thân... mấy ẻm Ngồi với mình, dù rằng nhảy sexy dance trước mặt mình nhưng đó là công việc của mấy ẻm.
Và mấy ẻm cũng hok phải như mấy Em Gái Kara "tay vịn" hay Em Gái PR để mình táy máy tay chân, muốn sờ đâu sờ....
Hãy làm 1 tay anchoi Văn Minh hiểu rõ nơi mình lui tới để cư xử cho ĐÚNG CHUẨN nào các Đồng Dzâm !!! Hãy tôn trọng họ, vì đó là cách bạn tôn trọng chính mình.

Bước chân ra đời em là con gái
Như con thuyền không bến trôi dạt biển khơi
Trong suy nghĩ của bao người
Đều cho em là người không tốt
Bao ngày em vẫn kiếm sống bằng đôi tay
Em đâu có lỗi gì xin nhân gian đừng hoài chê trách
Phải lo gia đình mong đời hiểu cho
Nụ cười em vui vẻ trước bao người
Mà đâu ai hay biết mỗi đêm về
Lòng em mang bao ưu tư
Nhìn về xa xăm xa xăm khóc mình em
Sống trong kiếp nghèo em nào có lỗi
Sống trong khó nhọc em nào trách than
Bàn tay em năm ngón đã chay sạn
Vì mưu sinh em chẳng ước mong nhiều
Chỉ mong sao cuộc đời em mai này sẽ được bình yên.

P/s: Vì có hơi bức xúc vì gout của JL là mấy bé trong môi trường Nightlife này... hic hic !!!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
vào ngắm dancer nào mọi người ơi

• Haha

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Hay quá bác @JokerZ Lam, em đồng quan điểm với bác, NGHE NHẠC - NGẮM DANCER - XẢ STRESS, mấy bé lại ngồi thì xả giao vài câu hoặc là chọc ghẹo mấy bé cho vui nhà vui cửa, mấy bé làm việc cũng vui nè
:8onion38::8onion38::8onion38:
NGỘ RA CHÂN LÝ - THANKS JL

• Love
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191