Q.1 Chân ái của tui bé 05

Lượt xem: 303

dytuan93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/4/24
Chủ đề
1
1
2
Sài Gòn
0 ₿
Loay hoay tạo nick mãi giờ mới được để vào rcm cho các ae số 05. Con số may mắn của t. Gặp bé vào tuần trước định book bé để gặp lại bé vào ngày hôm qua nhưng ghé ngay lúc bé off có việc. Tiếc ghê phải trải nghiệm số mới nhưng lại k có cảm giác bằng số 05 cứ như có ma lực vậy đó. :ami-(17): Nhớ lại vẫn còn sướng điên.

Tuần trước nhậu xong với đám bạn có ghé DB để trải nghiệm số mới xem ntn. Đến nơi thì mình có yêu cầu là chọn bé nào dáng cao loli cho mình thì mấy bạn đưa ra một loạt số. Nên chọn số 05 vì đó là số may mắn mình.

Được bạn locker dẫn lên phòng nhanh chóng . Phục vụ bên này thì ko có gì chê.
CVSC: 9/10
Ngồi đợi tầm 10p thì nghe tiếng bé gõ cửa nhẹ bước vào phòng với bộ váy ren đỏ trong rất quyến rũ làm tôn lên nước da trắng dáng cao của bé. Đập vào mắt mình là v1 to nhìn là nứng liền. Nuột nha ae.

Bé bắt đầu tiến lại gần mình lau người và bé chủ động ôm mình 1 cái rất tình cảm. Mình thì cũng nghịch tay khám phá bé một xíu mà thằng nhỏ cứng lúc nào k hay. Rồi cũng đến màn đưa nhau vào bồn tắm quấn lấy nhau trong đó cũng 15p mém out với kĩ thuật BJ của bé nó phê mà kh còn nói nên lời. Màn osen bé làm kĩ rất có tâm. Làm đến đâu tê đến đó.

Phần khỏe bé đấm ổn đủ bài. Nhưng do là tui muốn ngắm face và body của bé nhiều hơn nên kh cần bé mát xa nhiều.

Phần mệt thì phải gọi là đỉnh của chóp. Bé bắt đầu nói tui nằm sấp rồi đến nằm ngửa dùng cặp bưởi của mình trườn lên xuống + skil lưỡi đỉnh hôn khắp người kèm theo tiếng thở và rên của bé bên tai mà kích thích cực tưởng cả 2 đang đóng phim không đó. Out trong sung sướng vì kĩ năng làm tình. Thoải mái vui vẻ từ lúc vô phòng cho đến hết buổi nhìn rất cưng và mặt có nét nét làm ngta nhìn hoài. Bé nói chuyện rất hợp gu mình và chu đáo nữa.( ưng cái bụng lắm).

Kĩ thuật bé làm khác với mấy bé mà mình đã từng đi trước đây nên rất ấn tượng với phần thư giãn của bé. Chiều khách số 1 luôn cưng gì đâu. Dâm nha. Nước nôi gì đâu mà quá trời..

Đánh giá chung:
CSVC: 8/10
Face: 9/10 ( Xinh + nét nhìn cuốn)
V1: 9/10 ( bưởi to độ)
V2: Eo ót nhìn body đẹp mà mê
V3: To khủng =)) nhìn là muốn vào thế liền.
V4: ……..lênh láng

Chắc chắn sẽ quay lại để gặp bé 05 chân ái của tui. Trải nghiệm số hôm qua thật sự khiến tui không hài lòng và mất hứng. Lần sau đến sẽ book bé 05 trước khi qua quán bằng mọi cách sẽ gặp lại bé lần nữa.. :ami-(2):

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Hido86