Q.1 Chân ái mà năm gặp được 2 lần thì sao nhỉ ?

Lượt xem: 579

team3phut

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
48
51
0 ₿
Từng gọi là chân ái sao mà nó lạ lắm, zalo không dám lưu book thì toàn lúc kẹt quần đi quẩn lại cũng phải 4 tháng mới gặp lại em . Cảm xúc đầu vẫn là hồi hộp khi đặt mà bảo giờ tui vào em vừa xong tua nên không thể chờ đợi nữa tranh thủ chạy qua sớm nằm chờ cho 1 tiếng mà thích cái được pv mời tô bò kho ăn trong lúc chờ , Nằm nghỉ tý cuối cùng cũng lên phòng.
Xông hơi rồi ra cũng phải vừa khớp lúc em bước vào, 4 mắt nhìn nhau chả nói chả rằng cười như được mùa. Lại em lau người rồi ngồi ôm em tâm sự , bản thân thấy vui hẳn lên sau hồi thì cũng đến lúc vào tắm thôi.

Lâu lâu trở lại cảm giác nhẹ nhàng từ tốn của em , đôi tay em cứ vuốt ve chăm sóc trong khi tui cứ như đứa con nít thích nghịch em, lúc này sao cưỡng lại được cái body em ngay từ lúc em ôm từ sau lưng cạ cái cặp cam mềm mại làm tui phải nổi da gà vì sướng rồi nằm ra bồn để em chà sát bằng cặp ngực ấy từ trên xuống dưới đến thằng nhóc em sử dụng tuyệt kỹ mình mà chăm sóc nó từ từ đến kích thích nó và sự ra đi êm ái của một tràn tinh binh .

Chân ái vẫn là chân ái, tắm xong em lau người rồi tui kéo em ra ghế lại ngồi tâm sự với em, không biết chuyện đâu mà nhiều thế cứ muốn ôm em rồi kể cho em những câu chuyện như giải tỏa nổi niềm. Đến một lúc tui lại bắt đầu nóng người và em cũng biết được nên 2 đứa lên giường bắt đầu tâm sự với nhau . Em thì phong cách nhẹ nhàng tình cảm , nằm sấp em trường và đi lưỡi, đường lưỡi em đưa tui theo cơn phiêu phiêu khó tả . Nằm ngữa em khá hợp tác kích thích một cách khoái cảm nhất tui nằm mà cứ như lên tận mây sau một lúc em quần tui cũng phải bắn phát 2 truong sung sướng . Vừa sướng vừa đuối năm nghỉ ngơi trong khi em ngồi xoa bóp cho rồi thời gian tui muốn như dừng lại để bên mỗi em. Nằm ben em ui nó thoải mái làm sao.

Chắc lần này gặp em cũng phải sang năm mới gặp lại rồi, tam biệt em và lixi em luôn tui quy ẩn về quê ăn tết đây. Sang năm sớm gặp em nhé, 79 chân ái.

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
39
41
0 ₿
Bác xui sao đấy, tui book tầm 4-6h chiều là gặp à. Dù gì cũng chúc mừng bác có buổi gặp mặt cuối năm với bé vui vẻ.

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
79 chân ái quá đúng bác ui, Tui cũng kết bé mà bé kẹt lịch quá khó gặp.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ... mừng bác gặp lại bé và trải nghiệm tuyệt vời bên bé ạ...chúc bác ngày mới luôn vui vẻ:cuteonion41:

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
nghe bác review bé 79 ngon dữ ta mà cặp dú với đít bé nó bự ko bác :cuteonion7::cuteonion7: