Tân Bình Chân dài 68 đại dương tân bình

Lượt xem: 1,157

Địa Linh Tinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
4
43
26
0 ₿
Đi xe đò về hơi uể oải ê mông đành phải tìm đến đại dương thư giãn cho khỏe toàn thân xả hết khí độc sau bao nhiều ngày ở miền Tây nhậu rượu đế gò đen.:angry::big-smile:
Trình code lấy vé lên phòng đang cởi quần áo thì bé cũng vào. Chào hỏi làm quen ôm ấp chút rồi bé hỏi tớ là có xông hơi không, tớ ừ và vào xông hơi. Xông hơi được tầm 5 phút thì ra tiếp với bé, lúc này thì bé đã chuẩn bị khăn lau mồ hôi cho tớ, tớ để bé lau khô và ôm tiếp be chút nữa, bé chân dài, trắng trẻo, tóc nâu dễ thương, giọng điệu cũng ngọt ngào.

Vào tắm, bé chịu kì cọ khắp body cho tớ, tơ mò bốc bắt đùa vui với bé để bé tắm cho tớ xong lau khô và lên giường giao thân cho bé.
Mát xa khỏe về cơ bản thì đầy đủ và ổn, tớ không chê chỉ khen thôi vì bé có body chân dài trắng và hấp dẫn quá.
Mát mệt, bé đi đường lưỡi chà khắp, tớ lâng lâng với cặp ngực trần trường của bé, tuy không khủng nhưng săn chắc và trắng, tớ đã chạm làn môi vào cặp ti bé, bé hj con cu của tớ, cách bé làm vuốt nhẹ vuốt nhẹ với dầu, tớ xoa mông bé rồi vòng tay ghì cặp đùi của bé và thọc sâu vào con khe của bé, nước bé bắt đầu ra chút chút nhớt nhớt, liếp láp, rừng rậm nó mọc đan xen nhau sờ sâu vào sướng đê mê. Bé và tờ cùng nhau giông bão một hồi chuyện tình cảm và bé đã làm mình bắn ra lúc nào không hay luôn. Nằm tê đờ ra một lúc, chắc do mình nhậu rượu nhiều cả tuần và đi xe đò nữa nên hơi đuối những công nhận vào được bé chăm sóc và xả cái khỏe thiệt. Sang ngày hôm sau đi làm là bình thường lại liền.

Đánh giá: phòng ốc ok, bé nhiệt tình dễ thương, nói chuyện thân thiện.
Bé chân dài
Mặt dễ thương còn trẻ, làn da trắng
V1: không khủng nhưng đủ để phê
V2: Mình dây
V3: Mấy em mình dây thì miễn bàn rồi phê
V4: nước nhiều rừng khít rậm đan xen nhau sờ sướng lắm
Thời gian 70 phút đủ để cảm nhận tình cảm của bé.
Vé giảm còn 480k
Bo: 600k
Tổng thiệt hại: 1,1tr. Nói chung hài lòng với bé và dịch vụ:boss:
:sprite-150:

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
ngon chym bác nha

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Mình đã trải nghiệm đại dương và dịch vụ tuyệt nhé ae, ủng hộ.