Góc tâm sự Cháu gái

Lượt xem: 1,342

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿
Mình muốn kể cho mọi người nghe một câu chuyện, tuy khó tin nhưng tất nhiên là có thật của mình, và cũng tất nhiên là nó không mang tính PR, quảng cáo gì cả, chỉ đơn giản là muốn trải lòng mà thôi...

Ai trên diễn đàn chắc cũng đi massage mệt nhiều rồi, cái này thì khỏi phải nói, nhưng có bao giờ mọi người trải qua cảm giác đi random mà gặp phải ktv là người quen chưa? Kiểu như là hàng xóm, bạn cũ, hoặc là.... họ hàng chẳng hạn?

Mình thì dính vào cái trường hợp thứ 3, ở đây là cháu gái mình - gọi là cháu vì là họ hàng nhưng theo mình biết thì cách nhau tới 5, 6 đời và bé chỉ cách mình 4 tuổi (mình sinh năm 95, bé 99), mà từ nhỏ cũng rất ít qua lại, gặp gỡ, nhiều khi cả năm mới gặp một lần... Một phầm nữa là vì mình thuộc kiểu thanh niên nghiêm túc còn bé thì từ nhỏ đã mê chơi, học hết cấp 2 đã nghỉ nên cậu cháu hầu như rất ít gặp nhau

...cho đến một ngày cách đây gần 3 tháng mình có đi massage ở một cơ sở không nằm trong hệ thống, do thích random nên cũng nói quản lý là chọn giúp một bé nào ok cũng được, vậy là lên phòng...

Thói quen của mình là xông hơi xong rồi là thả rong chạy nhong nhong nên khi bước ra 4 mắt chạm nhau thì cả 2 đều bối rối, lúc đầu còn tưởng là do ánh đèn mờ ảo nên nhìn nhầm nhưng nhìn vào phản ứng của bé thì mình biết là không sai vào đâu được....

Lúc này muốn độn thổ vì ngại rồi, phần vì ngại, phần vì bối rối vì không hiểu sao lại thấy đứa cháu mình thay đổi nhanh quá,lật đật lấy cái khăn che hạ bộ lại rồi chào bé...

"ủa Q, con làm ở đây hả?"

"dạ, con làm cũng được hơn năm nay rồi á cậu"

"...ừm... nay cậu thấy hơi mỏi, thôi con cứ làm khỏe cho cậu là được rồi"

Vậy là vô làm khỏe, bé làm rất đúng bài, vừa làm vừa trò chuyện một hồi cũng bớt ngại vì dù gì 2 người cũng đã là người lớn hết rồi, nên cũng cởi mở tự nhiên hơn hẳn, nói đủ thứ chuyện trên trời dưới đất :D

Và mọi chuyện bắt đầu từ đây... khi tay bé bắt đầu làm xuống gần mông thì tự nhiên thằng nhỏ mình bắt đầu dở chứng, mình cũng không biết tại sao luôn, nó bứt rứt khó chịu ghê gớm... Mà đang lúc căng thẳng thì bé kêu lật người lại... thôi xong... lật lại thì thằng nhỏ chĩa thẳng lên trời...

Ngại quá nên lật đật xin lỗi nhưng bé liền lấy ngón tay chặn môi mình lại rồi nói nhỏ vào tai mình "con hiểu mà, bình thường thôi mà cậu, có gì đâu mà phải xin lỗi nè"

Nghe cái giọng ngọt như mía lùi xong thấy cũng đỡ nên cứ thả lỏng người để bé xoa ngực... rồi xoa 2 bên đùi, bẹn, lúc này nung dữ dội, thằng nhỏ cứ giật giật, bé như hiểu ý mình liền lướt tay xoa dái nhẹ nhưng mình nắm tay lại và nói chỉ làm khỏe cho cậu là được rồi con...

Nhưng mà đời không như mơ, vừa xoa mà thỉnh thoảng bé cứ khều nhẹ dái, xoa nhẹ cái đầu khấc làm mình như muốn nổ tung, rồi tự nhiên bé kéo cái áo xuống làm lộ 2 quả đào tiên ngay trước mặt, lúc này mình như muốn đầu hàng rồi và chuyện gì đến cũng đến, bé bất ngờ ngâm thằng nhỏ mình rồi bú lia lịa, miệng mình thì kêu đừng con đừng con nhưng cũng chỉ nằm im không phản ứng gì...

Bé sục, bé mút, dọn wc thỉnh thoảng lại ngước lên hỏi cậu ơi cậu có sướng không, để con làm cậu sướng nhiều hơn nha cậu... Lúc này mình không còn là con người nữa, chỉ biết kéo bé lên để ngậm 2 quả đào tiên, miệng bú tay bóp, bé thì HJ nhẹ.... được 10 phút thì mình out, mà out cực nhiều luôn, làm bé chọc quê quá trồi, xong 2 cậu cháu gần như đã hiểu nhau và nằm ôm nhau nói chuyện cho tới hết giờ...

...sau lần đầu đó thì tới nay mình đã ghé bé thêm vài lần nữa, và lần nào bé cũng đưa mình lên thiên đường của sự khoái lạc.

...liệu mình như vậy có phải là sai, có phải là bệnh hoạn không vậy mọi người...

xXxRonxXx

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/6/23
Chủ đề
0
14
6
TP.HCM
0 ₿
Cháu nó cần tiền, còn Ông Cậu như bro thì cần thư giãn =))
Suy nghĩ như thế cho nhẹ đầu ông!
Cá nhân tôi thích trường hợp này

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thôi thì xiên luôn. Cậu cháo khỏi rào đón. Mình đang ủng hộ giúp đỡ người nhà mình đấy.
Tết về quê nói bố cháu đừng cho lên sg nữa. Vì lên đây làm công nhăn tăng ca vất vả lắm
Thà không biết thì thôi,chứ cháu tôi mà nhiều thằng moi móc quá là không yên với tôi đâu. Để mình tôi thôi thì sao cũng dc kkk

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and Trần Vỹ

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿
Xiên thì không, và em cũng chưa có ý định đó bác ơi, chỉ cần như hiện tại là thấy vui lắm rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,540
1,105
38 ₿
như truyện cổ tích luôn kkkk nghe hấp dẫn à

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿
Thì em cũng có hỏi là 5, 6 đời thì có sao không á bác :( em thề là lúc đầu không hề có ý định gì nhưng mà cái tay của bé hư quá :(

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Anh nois cu nghe, cu là số 1 rồi á, đố thằng nào đọc xong mà ko ao ước. Nhưng mà còn nữa hôn kể típ đi

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Cách nhau tận 5 6 đời mà còn biết mặt nhau là hay rồi. Tui đây mới 3 đời mà dòng họ ra đường tui còn ko nhớ mặt. Mà tui cũng chẳng để tâm. Đến lúc gặp chẳng biết ai với ai.

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Vỹ

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿

Bác ơi, lúc cô bé lướt qua cậu bé, em như muốn chết đi sống lại :( mà bé cháu lại khẩu dâm nữa, lần đầu em được sướng như vậy đó bác

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Trần Vỹ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/22
Chủ đề
2
74
25
0 ₿
Biết mặt chứ cũng không qua lại mấy bác ơi, mà hồi xưa bé nó lúa không có hột gạo, giờ gặp lại thấy bất ngờ luôn- trắng, mịn, thơm nữa, thân mình làm cậu mà cũng chịu thua