Q.5 Hình Cháy cùng em thần dâm... 73

Lượt xem: 838

Kuleo123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/6/24
Chủ đề
1
3
4
Sài gòn
0 ₿
Chào anh em cộng đồng
Đầu tuần đầu tháng lang thang giữa chốn sài gòn hoa lệ, đi đâu cũng ướt ác vì trời sài gòn hôm nay đổ mưa, chợt nhớ ông a vừa chỉ điểm cho một em mà ông cứ khẳng định là gu của mai... ok thôi ông anh, ông a có lòng thì tôi có dạ, tôi liền lên bộ đồ số 1, tóc vuốt keo người xịt nước hoa thơm tho sạch sẽ chuẩn bị súng ống phi thẳng vào dinh BigBang...
Vâng không ai khác đó là em 73
Được sự đón tiếp nhiệt tình của ae nhân viên bên BigBang, tôi vào phòng và chờ đợi kẻ địch trong tâm trạng hồi họp và háo hức.
Bước vào phòng! .... wowwww, its my gu
73 thật sự xinh đẹp, vòng nào ra vòng đó, vừa đập vào mắt mà thằng cu của tôi nó muốn xé quần tôi rồi, nhưng với xứ mệnh không thể đầu hàng sớm trước kẻ địch, tôi đành kiềm lại. 2 ae chào hỏi tâm sự vài câu "bé khen sao a thơm thế", bé rất tâm lý và vui tính, luôn hỏi han nói chuyện để khách thoải mái để chiến đấu, vừa nói chuyện em ấy vừa xà vào lòng tôi như thể yêu xa 5 năm giờ mới gặp lại, tay e xoa nhẹ vào chym tôi như thể dò đài coi thằng em tôi ngủ hay thức, tay tôi cũng ko vừa, nhanh chóng kiểm tra v1 và v4 của em nó
Xong phần chào hỏi, đến phần chính em nó mới hiện nguyên hình, em trút bỏ những mảnh vải che thân, 2 ae tập bơi trong bồn đường lưỡi của em uyển chuyển lắc léo, màn kết hợp từ lưỡi miệng tay của e tấn công cơ thể tôi làm tôi không thể nào trụ nổi 15phút đã bắn tung toé.
Xong hiệp 1, em dẫn tôi ra giường đến phần massage khoẻ, e cần mẩn và rất bài bản, hỏi tôi chổ nào còn mỏi chổ nào đau để bé biết điều tiết, 1 điểm cộng lớn dành cho bé, lâu lâu lại nhéo yêu hôn yêu tôi 1 cái, được một lúc thằng em tôi lại thức giấc, tôi ôm chằm lấy em và trao cho em 1 nụ hôn lãng mạn kiểu pháp... em cũng khá tinh quái, đến đoạn này em chưa chịu tấn công tôi mà lật tôi lại dùng sò lông và bười của cạ khắp người, làm tôi đê mê và sướng cực độ, đoạn nào yếu yếu dễ phun lắm nhưng sao mà đầu hàng sớm vậy được, tôi nhanh trí lật e lại 69, em như muốn nuốt luôn con ciu của anh, bj lút cán, thỉnh thoảng nghe tiếng ọt ẹt ọt ẹt chụt chụt kèm tiếng rên sướng quá a ơi a ơiiiiiii... đến đoạn này tôi chính thức xin hàng, tuôn trào những tinh binh lì lợm nhất vào miệng nàng, sướng không thể tả nổi các bác ạ. Xong việc 2 ae ngồi tâm sự nói chuyện cho đến hết giờ, em chào hỏi rồi không quên tặng tôi nụ hôn chia tay và hẹn gặp lại
Đánh giá em nó
V1 : 9.5/10 hàng real
V2: 9
V3: 9
V4: 9.8 dâm thuỷ tuôn như mưa nhá các bác
Sv: ms khoẻ và mệt đều rất hài lòng, hẹn gặp e vào dịp tới
Chúc BB luôn phát triển và phồn thịnh

Đính kèm

140.4 KB · Lượt xem: 146
    236.3 KB · Lượt xem: 145
  • Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and Hido86