Q.1 Chạy đôn chạy đáo vào trái tim em

Lượt xem: 735

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
62
38
0 ₿
Trời SG vào cái mùa mà như đi làm bằng xe, đi về bằng ghe cứ vào giờ tan tầm thì quất cho cơn mưa chơi vậy đó, tranh thủ giữa tháng được ứng lương chạy cho hết công việc trong buổi sáng, chiều thong thả báo đi thị trường rồi phi qua luôn Dubai gặp mấy bé . Lần này tui lại say một bé với mã số 03 . Gu mỗi người thế nào thì tùy chứ tui lại say cái sự ân cần chăm chút đặc biết cái skill thư giản của ẻm là phê lắm.

Khởi đầu là tui mua vé onsen 1 để tranh thủ 1 shot với tối về có trả bài thì cũng có thể nổi cơ mà vừa từ phòng xông hơi ra thì bé lại lau người tui thôi mà đã thấy bé khá là kỹ rồi, bé lau lau rồi vuốt ve thăng nhóc tui như đang căn dặn nó đều gì mà chỉ có tiếng nói thì thầm của em và nó còn tui thì lại biết cái gọi là sướng ngay từ lúc bắt đầu. Chuẩn bị nước nôi rồi đưa tui vào tắm. Và cũng vì cái màn đu đưa của bé mà tui up luôn onsen 2 và xác định tối ngủ sofa . Nằm thả người trong bồn rồi em cứ làm theo một cảm xúc riêng từ nhẹ nhàng đến êm ái, tui nằm như đang lên mây một hồi rồi một tràn khí nóng báo hiệu chuẩn bị bắn ra thế là tui khai hỏa rất êm, phải nói em mà nó như vắt kiệt hết 1 lần. Chả hiểu sao mà từ lúc đó tui muôn ngủ luôn trong bồn, người nó riệu rả rồi em dìu tui lên giường em đấm bóp một hồi rồi massage bằng đá nóng xong xuôi em nhẹ nhàng dùng cặp ngực áp nhẹ lên rồi trườn một cách không sợ hao mòn . Từ ngực đến bướm, đặc biệt phần sàn gạo của em nó phê lắm. Tui còn nghỉ xem lọt luôn phần sàn gạo của em, em mà tập gym cho săn kiểu giật giật nữa chắc bá cháy. Em xoay người trở người các kiểu cuối cùng vào thế 69 cho tui tận hưởng cái khoái lạc giữa trần gian. Tui sau hồi vật vả húp lấy húp để mà cả thế giới như bỏ phía sau và kết thúc bằng màn bắn tung tóe.

Màn cuối em ra vs rồi lại xoa bóp cho tui để tui được phiêu thêm một hồi mới đưa ra tắm táp lại. Vẫn cách quan tâm của em em kêu cho tui tô bò kho mà do tranh thủ nên tạm biệt, em đút tui hủ yến trước khi về , được chăm sóc mà quá là đã. Rất đáng để gặp lại em.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and nhimxu

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác vui vẻ cùng bé 03 .. Chúc bác ngày mới vui vẻ ạ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bò kho dubai ăn đã… sự ân cần của bé cưng 03 đáng là điểm cộng. Mừng bác…

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC