Bình Tân Check bé 07 Dubai Bình Tân . Cô gái có nụ cười toả nắng

Lượt xem: 800

Linhvu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/11/20
Chủ đề
4
53
9
0 ₿
Đi công tác cả tháng nay mới về lại SG ! Hôm qua có gé thăm lại Dubai Bình Tân . Bước xuống xe mọi thứ ở đây vẫn vậy , nhân viên thân thiện từ khâu bảo vệ đến các bạn locker ! Cũng hơn tháng rồi mình chưa đi nên kêu em trai ở quầy cho mình xem ipad. Lươt qua thây 1 cô gái có nụ cười toả nắng , trông hiền hậu . Thấy đúng gu mình chọn ẻm thử xem sao . Ngồi uống nước 5p em trai dẫn mình lên phòng . Rất chu đáo , làm khăn ươt cho mình xông hơi đắp mặt đỡ bị ngộp . Luc mình đang xông hơi được hơn 5p thì có tiếng gõ cửa rồi em bước vào . Dù ko thấy mình nhưng em vẫn nhẹ nhàng nói : “ em chào anh “ . Nge giọng nói của em làm con trym của mình dạo hêt cmn rực lên . Xông hơi xong em kêu mình ngồi chơi xíu đỡ mồ hôi rồi tắm . Em ngồi vuôt ve từ tay lên ti mình , nói chuyện như quen từ hồi nào . Mình thấy cực kì thoải mái . Hơn 5p sau em dắt mình vào bồn tắm ! Ôi nay Dubai mới nâng cấp thêm dàn bồn tắm bự chà bá . Có thêm ánh đèn xanh , hồng nhìn kích thích vcl . . Em thoa xà bông cho mình khăp người xong vuôt ve mình , tự dưng em lấy cặp ngực kẹp lấy thằng nhỏ rồi đưa lên đưa xuống làm mình sướng muốn điên . Nhưng thôi , phải giữ bình tĩnh . Luc sau em rửa sạch xà bông cho mình rồi băt đầu lại gần mút ti mình . Mút dần xuống bụng rồi thằng nhỏ mình cũng nằm gọn trong đôi môi của em , ôi đôi môi em thật ấm áp , . Mỗi tiếng nút chụt chụt , và em bắt đầu rên nhẹ nhẹ làm cho tôi sung sướng tột độ ! Một hồi sau tôi thấy sắp ko chịu nổi nữa kêu em lên giường xong để em xử tôi tiếp . Kk . Em kêu tôi nằm sấp , xong băt đầu lấy cặp ngực mềm mại của em chà khăp lưng , xuống mông , xuống cả chân tôi . Làm cho tôi năm cũng ko yên . Lat sau tôi nằm quay lại em lại dùng cặ ngực đó chà từ chân lên thằng nhỏ rồi lên khắp người tôi . Rồi em lại băt đầu ngậm thằng nhỏ trong miệng , tôi khó chịu quá kêu em quay mông lại phía tôi , tôi cũng muốn làm chut gì đó cho em sướng . Băt đầu cả 2 đứa liếm láp của nhau . Tôi ko muốn rời cô bé của em nên cứ như vậy đến khi tôi chịu hêt nổi và bắn tung toé cả lên mặt của e . Sorry em vì a ko cố ý . Em lau cho tôi xong đi tắm lại , Khuôn mặt em rất hiền và dễ thương . Xong bài massage mệt . Băt đầu mới tới khoẻ , tôi đánh giá bài massage khoẻ e làm cỡ 7 điểm so với massage truyền thống . Khá hài lòng . Kể đến đây thôi hơi mỏi tay rồi nên chắc mình ngưng . Chắc chắn sẽ còn tiếp tục gặp em . Hihi