Massage Khoẻ Check-in thảo mộc

Lượt xem: 4,276

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Chắc quản lý có nhắc nhở nên thấy lễ tân cũng đã nhớ vụ đưa khăn và quần khi hướng dẫn khách vào phòng. Có điều em này còn hơi yếu kỹ năng lễ tân: khâu đón tiếp chưa niềm nở, mặt hơi lạnh và hầu như ko cười, chỉ trả lời khi khách hỏi và nhiều lúc hơi đơ. Ngoài vấn đề này ra thì phần massage của ktv ổn và csvc cũng chấp nhận đc theo quan điểm cá nhân.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki and Lực phạm

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Có phải bé D là bé đeo kính ko nhỉ. Bữa đi random bé đeo kính làm cho. Và kết quả là tui chả buồn xin tên bạn ấy để sau này book luôn. Thấy các bác miêu tả khá giống bé đeo kính này.

Còn bé lễ tân thì tôi thấy thông cảm được, lần đầu tôi đi thì cảm nhận dc là có thiếu nụ cười, có chút bối rối, có chút vụng về và cũng có chút nhỏ dại,... em nó con trẻ măng, non choẹt, khó khăn quá thì cũng tội, đang tính lúc nào book mà bị cho chờ lâu quá có tgian ngồi nc chắc góp ý em nó dc vài câu.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

Mèo Con 1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/12/23
Chủ đề
0
15
7
HCM
0 ₿
Tui cũng bị đặt 17h20. tới nơi kêu lễ tân chưa nota lên em ko biết. kêu khách vừa book thêm 30 phút rồi anh đợi dc ko? mình nói vậy thôi bữa khác ghé . lễ tân bảo để em lên nói khách huỷ 30 phút. thế kêu mình vào đưa trà uống lên phòng tắm rửa. cuối cùng cũng phải đợi 30 phút cay vãi

Joker69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/10/23
Chủ đề
0
4
7
Q7
0 ₿
Tui đi 3 lần vào random 3 người khác nhau đi vé 100p . tip+tic 600k đi cho biết chứ cảm nhận cá nhân tui là bình thường khỏe ko ra khỏe mà thư giãn ko ra thư giãn . như khúc dạo đầu của orchild ấn ấn vuốt vuốt và chấm hết . đã vậy e thứ 2 tui đi mới đặt tay lên eo cái ẻm hất tay tui ra lúc e nó ngồi quay lưng lại để vuốt đùi , ko cho thì nói éo hiểu làm gì phản ứng ghê vậy . tuột cmn hứng vậy mà PR ầm ầm

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki and Hùng Chợ Lớn

Likebigboobs

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/11/23
Chủ đề
0
18
11
Bình Dương
0 ₿
Bạn đi 3 em đó tên gì vậy bạn,

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
10
116
64
0 ₿
bác cũng chịu chi dữ=))) đi 1 lần là hơi ớn rồi

• Like

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Sao mà đi tận 3 lần luôn ghê thế.
Thấy không ổn thì rút quân.
Như tui đây,cũng rút quân cmnr.
Muốn biết tên 3 bạn đã đi

• Like

Vuitrekhoe123456

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/10/22
Chủ đề
0
33
17
0 ₿
Tui đi một lần lúc đầu mới mở xong cũng rút đến bây giờ, một em người sóc trăng không vuốt cao mà chỉ vuốt đi vuốt lại phần đùi, làm không đủ time 100p

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.