Q.6 check massage quỳnh nguyễn , bé 21 quá tuyệt vời

Lượt xem: 699

joon goo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
2
17
12
0 ₿
có cơ sở mới vô nên mình đi test thử luôn , kiếm các bài review về bên này thì chưa thấy ở bên nào có cả , nên mạnh dạn bắn phát súng đầu lên bài report đầu tiên cho cơ sở đường đi cũng dễ đi và dễ kiếm

đầu tiên bước vào thì bãi xe nằm kế bên quầy lễ tân luôn , vô mua vé xong thì được dắt lên phòng massage , phòng ốc nhìn cũng ổn sạch sẽ , vô xông hơi 1 lúc thì bé vô giới thiệu là số 21

sơ qua bé 21 face cưng
hệ tatto , có 1 vài hình xăm trên cơ thể
v1 8 điểm vừa tay
v2 cưng mềm
v3 tròn to
v4 gọn gàng
hệ tình cảm

bé vô ngồi chơi chờ mình ra đưa khăn lau người , 2 anh em bắt đầu trò chuyện tìm hiểu , ngồi nghe bé kể chuyện cũng vui , biết cách nói chuyện , biểu cảm nhìn làm mình nhéo má mấy lần rồi em bảo vô bồn tắm , bé lột đồ rồi dẫn mình vào bồn , vừa bước được 2 chân vào bồn là em đè mình ra hun , tấn công bất ngờ quá làm mình đơ mất 5s , rồi tay cũng vào việc sờ zú em tay thì bóp mông rồi khám phá v4 luôn mà em cũng chiều quỳ banh chân ra cho mình sờ , em vừa cắn môi vừa có những tiếng rên nhè nhẹ tào bầu không khí , tầm này thì thôi không nhịn nữa bế em ra giường luôn

lên giường em lại đè mình xuống kêu từ từ nà em chưa đi hết bài mà , em đi với lấy chai dầu rồi thoa lên người mình không quên se đầu ti em bắt đầu kích thích tiếp bằng bài trườn ngực, em làm khá tốt , chắc kinh nghiệm lâu năm , rồi tới bài nuru, em đưa mông quá trời dẻo hỏi trêu sao em dẻo thế thì bé kêu em mà hihi rồi kéo mình ngồi dậy đưa tay vòng qua cổ rồi hun tai thở nhẹ rồi hun xuống cổ vừa hun vừa nhún bố ai chịu được , rồi em cúi xuống bj , không nhanh không chậm , nhịp độ rất vừa phải cần nhanh có nhanh cần chậm có chậm được cái bé bj tốt không bị nhợn , ít sài tay , em vừa bú không quên 2 hòn bi, bé liếm bi rồi liếm trụ mút đầu thằng em chùn chụt , đúng ngay cái điểm nhạy cảm như thế thì muốn kìm cũng không kìm nổi mình bắn thẳng tất cả những gì tinh túy nhất vào miệng em , xong việc bé lau miệng kêu anh ngon quá làm cái nữa hông , mà thôi xíu còn có việc nên đi về

vé mình đi giờ vàng gì đó nên lễ tân báo chỉ có 299
tip bằng vé
bé này khá ngon nha , lúc đầu hơi e thẹn xíu thôi

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
12
140
125
0 ₿