Q.7 Check & review thần tài 79

Lượt xem: 445

LoneLostWolf

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/4/24
Chủ đề
1
1
2
Dong Nai
0 ₿
Hello ae, mấy lúc rảnh ko có nhiều việc tôi thường đi làm vài chai bia để giảm căng thẳng.Uống xong kiểu về nhà giờ này sớm quá nên tôi quyết định tìm chỗ đi xả. Tôi liền nhớ ra cô em xinh xắn của tôi. Thế là thẳng tiến đến Windy 2, quận 7, đc ae chắc ai cũng biết , ko biết tự tìm he.

Vừa vào đến cửa đã được mấy bạn lễ tân đón tiếp nồng nhiệt và rất vui vẻ mời nước và hỏi anh đã có số đặc biệt của anh chưa? “Anh có rồi em, anh đi 79 bé rất dễ thương ❤️” Rồi mấy em lễ tân dẫn tôi lên phòng kêu anh xông hơi và đợi tí em kêu bé lên liền cho anh. Phòng rất rộng và đẹp có ánh đèn mờ chiếu chiếu rất chill.Tôi đi xong hơi được 5p thì bé 79 bước vô “em chào anh ạ.” Tôi liền bước ra khỏi phòng xông hơi em ấy liền lấy khăn lau cho tôi và mời tôi ngồi xuống uống nước để cho ra bớt mồ hôi và chúng tôi cùng nhau ngồi nói chuyện một tí. Giọng của em rất dễ thương và nhẹ nhàng. Bé cởi đồ ra thì vòng nào ra vòng đó bé có một làn da trắng mái tóc dài và đen, body hơi mũm mỉm một tí. Bé dắt tôi vô bồn tắm và tôi nhìn được rõ hơn ngực em to tròn, mặt rất baby. Em tắm cho tôi rất kĩ em liền chọc tôi và tôi không chịu nổi tắm xong lên giường bé massage từ từ và rất kĩ cho tôi. Điều tôi mong đợi cũng đã đến, bé trườn thái cho tôi rất nhẹ nhàng, hôn người chậm rãi và dùng ngực trườn lên người tôi. Sau khi khá phê, tôi quay lại, bé trườn mặt trước, nhẹ nhàng liếm và trườn lên hòn trứng liếm bj,69. Em làm rất điêu luyện và tôi cũng chịu thua em ấy rồi.
Kết thúc trong sự tuyệt vời và vui vẻ em ấy còn dẫn tôi đi tắm rất sạch và khi về nhà chỉ cần lên giường ngủ.
Thiệt hại vé code + tip full vé 1.3 chai ++.
Lần đầu review, ae bỏ qua, làm văn chỉ được vậy .