Gò Vấp Checker var massage nữ hoàng

Lượt xem: 578

Thần thoại

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/19
Chủ đề
3
10
8
26
0 ₿
Chào cả nhà ??
Nằm phòng trọ cô đơn quá lên diễn đàn coi có chỗ nào gần nhà không đi dãi bày tâm sự thấy nữ hoàng gần gần hót hót , alo gọi đặt luôn 1 phòng qua kiếm người bù đắp sự cô đơn này ( thật bất ngờ nằm ngoài sự mong đợi ) ...
Tới Nơi bạn lễ tân chào hỏi tư vấn tận tình các mức vé cuối cùng mình chọn đc vé 800k và bé 89 2k6 em bé mới ( được giới thiệu chi nhánh với hera ) , vô phòng chờ làm cốc trà nóng nge bài nhạc thư giãn nghỉ ngơi vài phút r lên p ?

5p sau đc pv mời lên phòng va vào mặt là 1 căn phòng rộng dãi sông ướt sông khô đầy đủ có tolet trong phòng quá tiện , nhìn 4 sung quay 1 lượt mọi thứ cũng đầy đủ ngăn nắp thôi tranh thủ vô sông hơi cái cho ng khoẻ đã ...
Cốc cốc 3 tiếng gõ bé bắt đầu vô chào hỏi cử chỉ rất thân mật , nhìn tổng quát 3 vòng đầy đủ khúc nào ra khúc đó , ngồi tâm sự vuốt vẻ một buổi bắt đầu vô tắm
Tửng mảnh vài vô người được cởi xuống ( thg bé của mình ngóm dậy ) má ơi thân nhìn thật bốc lửa , ôi ôi chết với tôi r nha , bé tắm rửa sạch sẽ từ thằng to tới thằng nhỏ nhẹ nhàng bắt mình dứng bé quỳ BJ nhẹ nhàng ôi tê mê làm sao ( muốn phọt ra luôn ) ... không nha tém lại k quê
Tắm song bé lau ng lên massage đấm bóp dùng lực vừa đủ , nhìn chung bé cũng đc đào tạo tốt về phần massage khoẻ , cũng thấy khoẻ hẳn lên ...
Ms mệt bé bôi dầu vào 2 trái bưởi thoả nhẹ đầu vú ms khắp cơ thể , tới khúc cổ mình chịu k có nổi nữa mình kéo lên mồm mình thì bú vú tay thì móc cua bé nhưng tiếng rên dỉ vang khắp phòng một hồi tay cũng mỏi mồm cũng đã bé quay đầu kết thúc bằng tư thế 69 bao nhiêu tinh tuý của bé của mình đều được húp chọn bé ngập k còn 1 dọt ( mình bất động vài phút ối đã quá ) bé âu yếm hỏi han sợ mình đuối sức để bé kêu mỳ cho lại sức , cũng khá là vui khi hnay gặp đc bé ứng đến vậy
Tổng kết : 1,4tr
Vé 500k
Tip 800k
Cf pv 100k
Chúc cơ sở ngày càng phát triển , triêu mộ được các bé vừa trẻ đẹp kĩ thuật tốt

Massage Nữ Hoàng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
5
39
24
0 ₿
Điền Quân Tỉnh e thật may mắn khi được đón tiếp các a zai ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . E xin thay mặt cơ sở và Ktv 89 cảm ơn a rất nhiều ạ . Sau cùng chúc a thật nhiều sức khoẻ và thành công trong cuộc sống ạ

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,530
1,098
38 ₿
nghe đồn bên này có mấy em 2k6 hót hòn họt thì ra đây sao kkkk
:cuteonion9: