Q.1 Chỉ bên bé 3 một chút là đã đ...ủ

Lượt xem: 439

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
40
37
0 ₿
Tháng 12 là tháng đẹp nhất trong năm của gia đình, do 2 mẹ con cùng tháng nên làm sinh nhật chung cùng bạn bè với mấy đứa nhỏ. Cánh đàn ông được buổi nhậu tơi bời không bị nhằn. Thế mà được nữa buổi mấy đứa nhỏ chơi tý bắt đầu khóc cải chí chóe mấy bà vợ đi can xong lại dội nước lên mấy ông , mắng một hồi nghe nhức cái đầu. Tui cũng phải nghe ké luôn mới đau . Tiệc tàn đặt xe về gấu lại muốn qua nhà bạn gấu chơi nên dẫn nhóc theo, tui trên đường về tự nhiên thấy hứng lên tạt luôn qua dubai.:cuteonion9:

Đi lén nên cũng tranh thủ nhanh gọn tý, vào kêu random nhưng vẫn quy trình lựa ipad chọn bé nào trống quầy đọc nguyên dàn tui chọn số nhỏ nhất 03.rồi nhanh em ui anh lên liền nhé. :2onion16:

Vào khong xông hơi mở camera nhà rồi đều kiển mở đèn phòng các thứ thời đại 4.0 biết mấy cái app xin xò vậy đỡ biết nhiêu. Xong xuôi mọi thứ bé cũng vào. Cảm giác bé nhẹ nhàng không vội vã cứ như sống chậm . Tui chủ động ngồi nói chuyện với bé, bé nc cũng vui vui nhưng chưa chủ động nhiều chắc chưa quen lắm. Bé đưa vào tắm, bỏ qua gội đầu tiến luôn tắm tiên thì cái điểm mạnh của bé thể hiện, khả năng bj phê và quả mông ui nó đã đã . Lúc bé đang bj mà ngắm quả mông bé tui xém out luôn nhìn phê , sờ bóp hồi thì cũng out trong cơn hứng. Bé tắm nhẹ lại rồi đưa tui lên giường .
Massage khỏe tạm ổn đủ dồ chơi, đá nóng, gối thảo được.......Massage mệt là chính đây. Bù lại với ít nói bé lại làm nhiều, cặp ngực bé chà lên êm êm, ngực chưa sữa nên bé chà nhiệt tình lắm, một hồi lật lại bé chà bướm, bướm có cắt tỉa nhìn hấp dẫn cạ phê sau đó bé triển khai sở trường bj trong thế 69 tui lần 2 tay bóp cặp mông bé , miệng húp nó cứ như lên tiên, âm thanh chóp chép nghe mà nghiện vãi. Và out thì phải gọi đỉnh đỉnh.:8onion38:

Xong xuôi tui hối bé tắm lại để chạy về không mà gấu coi cam chắc chớt. Tạm biệt bé trong sự áy nảy, muốn ở lại bên bé vì cảm giác nó dễ chịu biết bao.
Đánh nhanh rút gọn nhưng phút bên bé 03 qua êm đềm mà phê pha.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé ạ... luôn hân hạnh được phục vụ huynh ạ