Cần Thơ Chi tiết lần đầu gặp 32.

Lượt xem: 2,437

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Một chiều đông lạnh lẽo. Vác con xe cà tàng đi dạo phố Cần Thơ. Vô tình đi ngang qua có cơn gió lạnh ùa về. Để tránh tình trạng teo mất chym nên mình quyết định quẹo vô massage cho nóng lại. Thật lòng là lúc đó ngu ngơ vô cùng. Vô mua vé xong được quản lý hỏi anh thích bé như nào thì mình chỉ nói sao cũng đc và cho em nó 50k. Thế là mình vào phòng xông hơi trước. Tầm 5 phút em bước vào mình thì hay phá phách. Mình vẻ trên kính số 1 2 3. Khi em vào thì hởi ôi. Em mở cửa xông hơi nhìn mình hỏi anh có biết em hả. Mình cũng ừ ừ chứ có biết mẻ là ai. Xong mình ra bồn em nude bước vào tắm cho mình và 2 đứa dê nhau quá xá hỏi tên đồ các thể loại. Lúc đó mắm này còn tiêm ở cằm nên hơi lạ lạ. Tới phần lên gối xuống trỏ em làm khá bài bản và nghề. Phần mệt thì đơn giản hơn có 108 tuyệt kỹ em làm cho mình 100. Đá trứng cút. Xúc bình xăng, bánh bao ép xúc xích, 69, ... khúc 69 em rên nghe a â ă b c d đ kimochi, cơm ngon ba by. cuồi cùng thì CIA và chưa xong đâu. Mình theo thối quen xong là đi tắm nhưng em nó không cho. Bắt nằm đó ôm và dê em như người yêu bác nào mệt mỏi em nó để tay lên cho bác sờ ti. Thơm cực kỳ. Xong quản lý lên gõ cửa em mới tha cho mỉnh và đi tắm. Về nhà ngủ một giấc hôm sao trên tay vẫn còn mùi của em lưu lại.
V4 gọn gàn sạch sẽ thơm tho.
Mấy lần đầu đi em chỉ dụ chứ không cháo lưởi.
V1 vừa tay
V2 Svip
V3 vip

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Ko biết dạo này Tô Châu và Phương Đông của Mr. Chì ở dưới CT sao rồi? hồi xưa nổi như cồn. Mình xuống CT mình ở ngay ks Phương Đông, bữa trc đi matxa ở PĐ, bữa sau đi Tô Châu, rồi về SG lol. Ở SG hồi xưa chưa có các dịch vụ tắm chung, matxa Thái, 69... như ở TC và PĐ nên phải vi hành xuống dưới

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Đinh viết bài rw về em này mà có rồi nên vào hưởng ứng đây , bác nói còn thiếu , em này damdang thuộc thứ dữ B37

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long