Cần Thơ [Phút bù giờ] hot 65 Dubai trở lại và lợi hại hơn xưa

Lượt xem: 940

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
514
290
Cần Thơ
0 ₿
Vừa mới chủ định gác kiếm đi về miền viễn tây cụ thể là miền tây xa xôi, chợt nghe tin chân ái 65 trở lại sau gần nửa năm vắng bóng.
Nhâj trong tay có 3 bích nên alo cơ sở qua húp trước, tới nơi phòng mở sẵn làm lon redbull lấy sức rồi lên chiến thôi, vào phòng chưa kịp thay đồ bé lên rất nhanh kèm theo bộ xiêm y ren xẻ sâu ở cổ lộ 2 trái đào phía dưới đôi chân thon dài mướt mát. Bé giúp mình cởi đồ từng cái một.
Bé sẽ vào xông chung kèm theo cái khăn che bớt hơi xông ở chân để mình đỡ nóngem đứng trước mặt mình thì hái đào, bé quỳ xuống giữa 2 chân kẹo nhẹ quần dubai ra rồi mút lấy thằng em, 2 cơ thể quấn lấy nhau mình gác chân em lên ghế tay đưa lên móc cua thần chưởng bé rên từng nhịp.
Đợt này thân hình em mướt thật chắc giảm cân( thật ra là lúc trc đẹp lắm rồi) lần này mình dây nhỏ nhắn da đẹp lên hẳn dâm hơn. Em đè mình xuống giường nắm úp lên mình như người yêu xà quần khám phá nhau ko quên cháo lưỡi đại pháp.
Em lau cẩn thận rồi vào tắm, ai từng thăm 65 đều biết bé này tắm gội rất kỹ ko một chút nước chảy xuống mặt chăm như người yêu. Ra giường sau khi lau mình em còn rái tay chăm sóc từng ly sợ nước vào tai.
Bài massa bé làm kỹ bài bản tay nghề vẫn còn rất ngon.
Em dùng 2 trái đào mơn trớn trườn lên lưng mình rồi hôn khẽ khắp lưng cho tới chân, lật người mình trao em nụ hôn như người yêu lâu ngày chưa gặp 2 cơ thể nống cháy quấn nhau trên giuờng rồi em đưa tay mình xuống v4 của em gọn gàng và mịn nước nôi khỏi bàn móc tới đâu e phải ngưng làm từng nhịp. Bé lấy v4 trườn lên trên thằng nhỏ với khuôn mặt xinh mà damdang.

Trong lúc đó bé hôn lên cở thể rồi ngậm lấy thằng em mình mút lấy mút để, mình thuộc dạng khó ra mấy e dubai đều biết nhưng riêng 65 bé ngập được lát mình đã muốn bắn hết vào miệng bé. Em khẻ rên chuyển thế 69 mính mút 2 múi mít em thì ngậm lấy trái chuối rồi chợt bắn vào miệng em. Em còn ráng mút thêm một hồi làm phê tới nóc.
Em tắm lại rồi ôm ấp trao nhau nụ hôn, em còn mặc đồ giúp mình rồi tạm biệt ra về trong thang máy em gửi mấy nụ hôn lên cổ tạm biệt.
Tóm tắt
Em 65 mình dây cao cỡ 1m65 thon thả xinh mướt
Service: full hơn cả người yêu
Ktv chu đáo nhất dubai t đi từ lúc mới mở tới giờ
Tic:eek:nsen
Tip =tic
À còn bé 66 cặp dú khủng nữa nhé ae cũng đã comeback

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bé ngon nhức nách luôn ha xì ke :cuteonion21:

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ Dubai Cần Thơ cảm ơn anh đã ghé và có buổi trải nghiệm vui vẻ với bé ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh trai ạ .Chúc anh tuần mới vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ:ami-(16):

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

Shurima

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/23
Chủ đề
2
24
17
Cần Thơ
0 ₿