Tân Bình chia lộc với bé 68

Lượt xem: 1,056

FakerVN999

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
20
49
14
0 ₿
bắt độ seagame kỳ này có trúng được ít lộc lá nên cũng muốn hưởng thụ một tí, đi lòng vòng trên đây thấy có chỗ chơi mới nên tui cũng thử khám phá chuột bạch coi sao , chỗ này mới mở đối diện cái Điêu Thuyền cũ chắc nhìu anh em cũng biết rồi, tui vác xe qua đây cỡ 20p nhưng ham khám phá nên cũng ráng phi con sirius 54 qua hihi
cơ sở cũng nhỏ thôi , được cái sạch sẽ nhân viên cũng lịch sự, tui chọn vé 600 có cái code giảm còn 480 , đưa 500 gửi lun locker 20 cho chẵn , ngồi nhai miếng gừng đợi mở phòng rồi lên .
Phòng ốc cũng sạch sẽ , xông hơi nóng lắm, bồn con sò hơi nhỏ so với tui , thay đồ vô xông hơi ngồi đợi bé thôi , cửa mở ra bé bước vào , xinh xắn dễ thương trắng trẻo, có mông có ngực, thăm hỏi nhau mới bít bé mang số 68 lộc phát lun haha, đang có lộc mà còn gặp lộc phát thì hết nước chấm .
bé ngồi tâm sự vài câu rồi dắt tui đi tắm, bé cũng từ từ thoát y, trắng như bạch tuyết là có thật, mắt tui dán vô v1 của bé không gỡ ra đc , đủ cự ly là đưa tay đỡ lấy cặp đào tiên mà mần ăn liền, mềm mịn mát là những gì tui cảm nhận được nha. Bé chọc phá cho thằng nhỏ chào cờ rồi nắm lấy đẩy tới lui nhẹ nhàng rồi tăng tốc đều , tui thì xoa đào móc cua càng làm càng máu xém tí out cmnl phải kêu bé dừng lại thôi.
lên giường đấm khỏe thì bé làm hơi bt , ko nhìu bài đc cái bé cũng nhiệt tình thăm hỏi bắt chuyện nên không khí cũng khá ok .
bé bắt đầu làm thái thì ôi thôi, cặp đào mát mát mềm mềm chạy khắp người nó phê chữ ê kéo dài hehe, lật lại thì bé chà ngực tui còn tui bóp mông bé cũng phê quá , quần thảo nhau 1 lúc bé bắt đầu chăm sóc thằng cu , chậm rồi nhanh dần nhanh dần bé rút cạn những viên đạn cuối cùng của tui khỏi súng. nằm ôm bé 1 lúc rồi chia tay em .
tic 480 , tip 700 cho bé vì làm ok nè. Kiểu này chắc còn quay lại kiếm bé dài dài hehe

Massage Đại Dương

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/20
Chủ đề
19
49
35
0 ₿
Cơ sở xin thay mặt bé gửi đến anh lời cám ơn ạ ! Cơ sở luôn mong muốn được gặp lại anh vào nhiều lần sau nữa ạ !