Tôi&Em - Chiếc khăn đẫm máu... | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tôi&Em Chiếc khăn đẫm máu...

Lượt xem: 649

Trở Lại

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
7
686
513
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Làm nghề nào cũng vậy tiền nhiều thì phải đánh đổi lại sức khỏe cả nên đừng ai nói mấy bé tiền dễ kiếm tội lắm.

• Sad
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
620
411
Khắp SG
0 ₿
Bé có người thân nếu thiếu tiền thì có nhà có cửa thì tìm cách bán hay mượn ngân hàng rồi lo. Với tui và bé đâu biết gì nhau. Khi nào người tui thương tui lo tất :6onion17:
Nếu bé là số Hot vậy ông chân ái trốn hết rồi à. Sợ mấy cha chân ái thật :ami-(47):
Lúc hoạn nạn nguy khó mới lòi ra hết :ami-(47):
Ông Sinh sống có tình giúp bé vậy là quá OK rồi

• Haha
  • Sad
Điểm cảm xúc: Trở Lại and Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,024
1,247
Sài Gòn
11 ₿
Có cái nhà bán cách đây 2,3 tháng gì rồi do ông già bị xe tông, gãy cổ, giờ mất sức lao động nằm 1 chỗ, lần đó m cũng giúp mớ...bé đưa đt cho m coi tn, con be đang ngáp ngáp mà ông già chỉ nt kêu cố lên, uống nước dừa cho mau hết bệnh rồi xin tiền con bé đi khám, nó khóc quá trời.
Số hot thì ông nào cũng chủ yếu đưa tiền rồi rủ ra ngoài đi ks thôi pa, chứ nghe tới bệnh là chạy chứ quen biết gì đâu mà giúp, tại mình khùng khùng thôi, m thương con bé vì nó có hiếu, nó bán trinh lấy tiền lo cho ngoại bệnh, ngoại nó mất, đi làm ms kiếm tiền lo cho ba tai nạn, rồi lo cho e đi học, má chỉ lao động tay chân, con bé học hành đàng hoàng hết 12, nói chuyện lễ phép dạ thưa, ko ăn chơi chi hết. Chứ còn mấy bé làm nghề này bé nào chẳng than thở gia cảnh khó khăn, mà đậu xanh nhiều bé nhìn thì đẹp thiệt đẹp mà món ăn chơi nào cũng có, mở miệng ra cũng mượn tiền mà thóc đâu đi đãi gà rừng, m cũng chẳng phải thiện nam tín nữ gì đi cứu thiên hạ, vào bv ung bứu thảm hơn bé có mà đầy. Có điều coi như là hữu duyên đi, tiền cho bé toàn đi chữa bệnh chứ có phải tiền đưa vào bả bay lắc hay ks đâu...
Tôi thấy mấy ông cũng phải thấy...=.=!

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
620
411
Khắp SG
0 ₿
Tui biết chứ, mấy cha kêu hay bô bô chân ái toàn tào lao. Cuộc sống mà, cái gì cũng có nhân quả. Ông như vậy là quá OK rồi. Cũng mong bé qua khỏi. Nếu bé bỏ nghề ms muốn tìm việc khác thì để tui tìm việc bên mấy kho tui rồi kêu bé qua làm. Vì kho tui hiện tại có 2 bé trước đây đã từng làm mệt làm kho tui cũng gần 3 năm rồi., có thêm 2 bé vuốt lướt nữa. Nên bé vào hoà nhập dễ hơn. Tui thì chỉ giúp được như vậy thôi.

• Love

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,024
1,247
Sài Gòn
11 ₿
Kho quần áo hả bác?
Kho bác có nhận quản đốc ko? M tự ứng cử, 2 mệt, 2 vuốt lướt mwahahahaha. Kho harem luôn, trội ôi hâm mộ a.

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
620
411
Khắp SG
0 ₿
Kho sữa, kho gym, 2 bên live bán đồ, với kho quần áo. Các bé thì tháng bận tầm hơn tuần. Những ngày còn lại đơn ít vô kho toàn 8, ăn uống với ngủ không à:ami-(47):
Trước đây có 3 ông trên đây gặp tui ngoài muốn qua tui làm mà tui chỉ cho nữ làm. Không nhận nam mắc công sinh tùm lum chuyện.

• Love

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,024
1,247
Sài Gòn
11 ₿
Sinh không tùm lum chuyện. Sinh hứa sẽ ngoan, chỉ nằm trong kho vuốt lướt. M biết bác xài 2 nick kkk. Cũng có nói với bé nếu kì này thoát nạn nên chuyển qua mảng vuốt lướt :2onion35: . Tiền ít hơn nhưng ko phải tắm, bé đẹp có khi khách bo ngang mệt có khi gặp đại gia hốt về kho làm quản lí luôn á :3onion15::2onion35:

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
620
411
Khắp SG
0 ₿
Vuốt lướt mà đông khách. Thu nhập cũng ngang với mệt. Mà khoẻ hơn. Mấy cái vuốt vuốt cũng chỉ có nhiu đó. Dễ gần chớt :ami-(47):có skill Thái Cực Quanh Trụ thì ôiiii:ami-(47):

• Love

Trở Lại

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
7
686
513
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Mấy ông chân ái chắc toàn chân giữa thì có kkk.

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,024
1,247
Sài Gòn
11 ₿
NẾU MỘT NGÀY

Nếu một ngày a không thấy em nhắn tin