Q.10 Chiếc lưỡi thần thánh 04 Minh Long

Lượt xem: 1,287

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
120
59
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đã nghe danh Minh Long từ lâu, nay thấy hứng hứng nên ghé xem có gì mới không, rồi phi con ngựa sắc đến con đường quen thuộc ngày nào, lướt sơ qua hình KTV thấy 04 và 06, 09 ngon quá, rất tiếc mình quên alo trước để đặt bé, chỉ còn bé 04 thôi, đành chịu thôi vậy, thấy 04 body cũng ok quá.

Gặp lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên lầu, phòng khá rộng, CSVC thì cũng khá OK, theo như mình biết thì cơ sở có sửa chữa, giường to, thay đổi khá nhiều nói chung vậy thì quá ok.

Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy bay ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ dáng mình dây, ngực cam việt, face ổn, có duyên…. Nằm tâm sự chuyện đời tư của bé, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền

Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, rồi bé đi vài đường cơ bản với chiếc lưỡi thần thánh đi từ ngực xuống tới thằng em, bé bj nhẹ nhàng tình cảm, không hối thúc, tạo cảm giác cứng thật sự, kích thích vãi, mình cảm giác mình hơi yếu, nên giả bộ nói, em ơi anh lạnh quá chắc qua giường đi, hihi.
qua giường
bé : “em massgae lưng cho anh trước nha”,
Mình: thôi nằm tám chút đi em, từ từ masage có gì đâu gấp
Bé: Dạ

Sau màn tâm sự, sờ qua sờ lại, bé chịu ko nỗi kêu e thư gian cho anh nha để hết giờ, Và rồi bé đổ dầu lên người, dùng ngực trườn tới trườn lui,bé cũng nhiệt tình, nhè nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill cũng khá nhiều , nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng gồng khá tốt, nên bé kêu mình ngồi sát ra giường, rồi bé quỳ dưới giường bj tiếp, và cứ thế mình đã out
Đúng là yếu thật, chưa khám phá được 69 gì hết, hẹn em dịp khác
Thiệt hại:
Tic: 900k còn 450k camapro
Tip: bằng vé + bonus vì nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
mừng bác ngon trym, bé này tình cảm thế nhỉ, bé này hình như mới hả ta

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
quỳ mà lấy cái vải che mắt lại nữa thì phê lắm nhé.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Ông chắc nhầm số, chứ số 04 không hề như ông tả chút nào. Bài của ông kia giống y chang như số 04 tui gặp.
Bé này mà chủ động cầm kiu mới lạ.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Massage Minh Long cảm ơn anh đã ghé ủng hộ cơ sở, bé 04 rất trẻ và còn theo cảm xúc nên sẽ mang lại mỗi anh một cảm xúc khác nhau . HY vọng anh sẽ sớm gặp lại bé nè.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Lang Thang Mình Anh đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Minh Long đã nhập code anh mà anh @Lang Thang Mình Anh đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
120
59
0 ₿
KAkaaka, chắc của bác nhỏ nên bé không thấy để cầm :b27::b27:

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Văn này là của 06, cũ từ thời bctt rồi, cứ bị xào đi xào lại quài. Chắc chủ thớt report fake đấy

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange