Q.5 Chiến Binh Mới BigBang Mang Số 28 !

Lượt xem: 471

kimcuongdainhan

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
16
214
121
42
Q11
0 ₿
Hôm qua Tát Nước Đầu Đình (BigBang ) Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn 28 ! Đúng là cái đồ mê gái (KTV mới, lại xinh nữa ), biết là Bạn 28 làm 17h , cũng cố gắng có cái hẹn với Bạn 28 . Ấn tượng đầu tiên Bạn 28, mặt xinh trắng, dáng người khá cao tầm 1m63 , cân đối, miệng cười rất xinh, nói chuyện có duyên, V1: fake, mềm như real, úp nguyên cái mặt vô thật là sướng, V2 : eo thon, không mỡ, V3: săn chắc, mẩy, V4: chùm lông đen đen mềm mại, gọn gàng sạch sẽ, ấn tay nhẹ vào là nước tràn trề. Đặc biệt Bạn 28 có rãnh lưng rất đẹp. Hôm qua biết Em tới sớm, mặc dù Bạn chưa trang điểm, mặt mộc nhưng nhìn vẫn xinh, Bạn 28 mặc 1 bộ váy quay ngang ngực ngắn củn cởn, để lộ cặp mông quyến rủ, quần lót mỏng rất đẹp, ngồi ghế sofa trò chuyện mà tay của Bạn khám phá hang cùng ngõ hẻm của Em, thằng đệ của Em phải ngóc dậy biểu tình lia lịa, chưa hết Bạn 28 còn ngồi hẳn vào lòng của Em, Em chỉ chờ có thế , tay của Em cũng nhanh như một cơn gió, tóc váy Bạn lên….Haaa, ấu dzeeee, xoáy thôi, sướng quá . Chán chê Bạn 28 lại kéo Em vào bồn chiến tiếp, Bạn tắm cho Em rất kỹ, xong 2 đứa lại chiến tiếp, cái miệng bé bé xinh xinh của Bạn ngậm vào con kiu của Em lút cáng, rất sâu, rất lâu, trong khi ngậm cái lưỡi ma thuật của Bạn lại đảo qua đảo lại, khiến cho Em mém out mấy lần, sau đó Bạn lại la liếm tiếp qua đầu gối bên phải rồi tiếp tục la liếm qua đầu gối bên trái, sau đó dừng lại ngậm tiếp con kiu của Em, nút bi đá trứng cút, chụt chụt, chẹp chẹp.., lại thêm âm thanh rên JAV, khiến cho khung cảnh thật lãng mãn và đã gì đâu, chưa xong, Bạn lại kêu Em ngồi trên thành bồn,,hết quỳ lại đứng, mỗi động tác thật nhẹ nhàng, sau đó Bạn lại kéo Em ra giường, Bạn 28 đấm khỏe rất tốt, về phần Nuru, Bạn chà rất bài bản, thân hình đồng hồ cát của Bạn thấm ướt dầu nhờn khi tiếp xúc vào cơ thể Em, thật nhẹ nhàng và đã,cặp ngực lộ thiên của Bạn chà vào cơ thể Em , sau đó lại chà tới con kiu của Em, tiếp tục Bạn lại ngậm con kiu Em lại nút, lại liếm…, chán chê Bạn 28 lại đổi tư thế chà kiu 69, cặp mông của Bạn và con kiu của Em, cứ nhấp nhô, lên xuống, âm thanh dầu nhờn cứ nhốp nhép,nhốp nhép, chẹp chẹp…OMG, khiến cho Em sướng tê chym, cuối cùng Em đã bị đánh bại hoàn toàn, Em đã out trong sự thung thướng, đã quá…Đây là RW trải nghiệm của Em về Bạn 28. Với lại cũng nói thêm, Bạn 28 không cháo lưỡi nha ( thời gian lâu dài , có cảm tình chắc sẽ cho ạ ), còn các khâu khác thì rất đỉnh. Cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
855
265