Tân Phú Chiều mưa SG Chill cùng bé 58

Lượt xem: 1,132

Maxl

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/6/23
Chủ đề
1
4
0
Sài Gòn
0 ₿
Chiều đi công tác xa về tự dưng có hứng, mấy hôm trước được thằng bạn giới thiệu Windy có bé 58, 59 toẹt vời lắm nên alo tổng đài hẹn một chuyến xem sao. Alo WD đặt hẹn... và chạy tới cơ sở, đây cũng là lần đầu đến Windy
Về phần lễ tân khá tốt từ: ăn nói, cử chỉ, tư vấn thân thiện với khách hàng mình đánh giá 9đ.
CSVC từ bên ngoài đến khi vào phòng tuy không còn mới nhưng sạch sẽ + thơm 8đ
Bây giờ tới phần chính: Mình có đến hỏi 2 bé 58 và 59 nhưng do bé 59 kẹt nên mình chọn bé 58. Mình vào phòng xông hơi trước tầm 10p thì bé gõ cửa bước vào bé hù mình một phát còn hỏi em hù sao không giật mình (do tính mình hơi trầm nên đối đáp, quăng miếng với bé hơi dỡ, còn đối với anh em giao lưu tốt thì đùa với bé cả ngày vì bé rất vui tính). Khi vào bé lấy bưởi và rót nước cho mình dùng đến khi nước trong bồn tắm đủ thì bé dắt mình vào tắm em làm rất nhiệt tình tắm gội + 7x7 49 tuyệt kỹ trong bồn tắm anh em nào yếu thì cẩn thận nhé.
Xong phần trong bồn đến phần massage khỏe tuy nhìn bé hạt tiêu nhưng đấm đá có lực lắm bé liên tục hỏi đã đủ lực chưa thích mạnh hay nhẹ chổ này chổ nọ chổ chai chổ lọ rất thích nên mình đánh giá 8đ
Đến phần massage mệt em triển chiêu bài Thái dùng lưỡi cực kỳ điêu luyện đi từ chổ a đến chổ ớ kèm theo tiếng rên (anime) làm mình nổi hết da gà da vịt vì sướng, tiếp đến e dùng V1 và V4 trường lên lướt xuống khá kích thích + thêm bài cưởi ngựa vương cung hên là gồng lại được nhém chút bắn pháo hoa. Mình cảm nhận ôi thằng e muốn bùng nổ rồi nên vỗ mông ra hiệu 69 luôn bé BJ liên tục ngấu nghiến thằng em mình, mình cũng đáp trả bằng chiêu đá hột gạo + húp sò đại pháp sau 15p chiến đấu cũng đến hồi giương cờ đầu hàng vơi bé.
Face 7.5/10 mặt bé dễ thương có má lúm đồng tiền
V1: Cam việt (loli)
V2: Thon, gọn
V3: Hơi bé nhưng chắc vừa tay
V4: Cắt tỉa gọn gàn + thơm
Tổng Kết: Bé dễ thương, ân cần, vui tính, chìu khách. Chống chỉ định bác nào thích hệ bưởi to nhấp nhô thì có thể không thích nhé
Tic: code giảm của Cama còn 700
Tip: = giá vé
Note: Lần đầu làm bài review viết hơi dài nếu có sai sót mong ad, các bác bỏ quá cho^^.

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
67
616
288
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé… Sự hài lòng của bác là động lực để cs tiếp tục hoàn thiện hơn nữa.
Trân trọng!