Q.5 Hình Chiều ngày mưa cùng 20

Lượt xem: 711

tamujiro

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/24
Chủ đề
2
3
4
sài gòn
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm,

Vào một ngày đi phượt về thì gặp mưa, thấy trong người uể oải nên quyết định tắp vào BB liền trước khi về nhà. Lần này mình đi là bé 20 – em ghệ miền Tây xinh nhất cơ sở (theo quan điểm của mình). Tới nơi gửi xe và lên quầy check code nhanh chóng, do bé đang kẹt khách phải chờ 40’ nhưng không sao, được diện kiến người đẹp thì thời gian chả là vấn đề.

Tầm 50’ phút sau thì mình đc locker dẫn lên phòng thì bé đã đợi sẵn ở cửa. Ôi chu choa mạ ơi, gương mặt xinh xắn, nụ cười tươi tắn, hàm răng ngay ngắn cùng mái tóc dài thướt tha làm đốn ngã con tim mình ngay tại đó. Bước vào phòng, bé bóc trứng gà cho mình ăn và kêu mình vào xông hơi để chờ đầy bồn, sẵn trong người cũng mệt nên vào xông xíu. Qua lớp kính mờ mờ ảo ảo, bé bắt đầu trút bỏ xiêm y để lộ ra thân hình cao ráo cùng cặp phuộc trắng trẻo (my gu), thằng em éo chịu nổi nữa nên thằng anh phải ra diện kiến người đẹp liền.

Bé lau khô người cho mình rồi dẫn mình vào bồn, mình cũng tranh thủ thả dê bé thì bé cũng tỏ thái độ khoái chí. Bước vào bồn, bé kì cọ mọi ngóc ngách trên cơ thể làm mình sướng điên rồi từ lúc nào thằng em mình nằm trọn trong khuôn miệng nhỏ của em, tay thì nhào nặn cặp trứng cút làm mình run cả người. Mình cũng đâu vừa, tranh thủ khám phá cặp vếu hệ cam sẵn đường xuống lun con sò lông đang ướt đẫm kia, đúng kiểu mình thích nên cầm cự tầm 5’ là out shot đầu tiên. Kết thúc hiệp 1, bé tắm sơ cho mình lại rồi kêu mình ra giường để bé thi triển võ công, về phần massage khỏe bé đấm đủ lực ấn đến đâu phê đến đó cộng với cái miệng tía lia nghe vui tai lắm anh em ạ.

Bắt đầu hiệp 2 ở trên phao, mọi ngón nghề skill củng các kiểu bé bắt đầu tung hết ra làm mình choáng ngợp. Bé chà nuru, đi đường lưỡi rất điêu luyện còn mình chỉ biết nằm mà hưởng thụ. Chịu không nổi, mình vỗ mông bé để vào thế 69, cùng đôi môi đó bé BJ như muốn nuốt trọn thằng em, tay mình thì tách đôi môi dọc của bé ra húp lấy húp để có nhiu húp hết. Sau 15’ quằn quại mình cũng chịu thua cặp môi bá đạo kia và out trong sung sướng. Bé tắm lại cho mình rồi ôm hôn tạm biệt và hẹn em lần sau.

• Face: trắng trẻo, dễ thương khiếp
  • V1: hệ cam, bé bé, xinh xinh
  • V2: ôm đã
  • V3: phải chi đc doggy là tới công chuyện
  • V4: nhìn là mún bá vào húp
Tổng thiệt hại 1200k (do có code)

Đính kèm

7.3 KB · Lượt xem: 68
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý