Chém Gió cho ? chút

Lượt xem: 356

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
chung hệ thống là mình muốn đi đâu cũng yêu cầu bé dc ah, miễn là trong hệ thống giống như là bé 88 và bé 79 dubai tân định mặc dù bé ko làm ở dubai tân định, nhưng bé làm nằm trong hệ thống

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,370
1,094
31
0 ₿
Tùy theo chính sách cơ sở liên quan đến điều động NV nên tốt nhất bác cứ hỏi trước cs. Theo mình là vậy

• Like
Điểm cảm xúc: vọng ảo

gao bạc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
55
16
0 ₿
kkk qua thẳng cơ sở bé làm cho bé đỡ phải di chuyển mệt bé

• Like

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Đâu nhất thiết phải làm vậy đâu bác. Có thể hiện tại với bác thì bé đặc biệt. Nhưng đặc biệt hiện tại. Bình thường ở tương lai. Bé là thoáng qua, quan trọng quá để làm j bác.

• Like

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
vs ai thì tôi ko biết,nhưng vs tôi bé đặc biệt ở hiện tại và tương lai luôn, tôi chắn chắn như vậy, bởi vì tôi đã thử rồi, 8 tháng qua r, ko gặp dc bé đúng là trong 8 tháng đó tôi cũng đi nhiều rồi, và bé khác giống như là bác nói chỉ là thoáng qua, còn riêng bé vẫn là đặc biệt

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Súng máy

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿
Tất cả là ảo thôi bác. Tý nữa còn chưa bít ăn j. Làm sao nói đến tương lai được. Ai rồi cũng sẽ khác mà... thời gian sẽ trã lời. H bác gặp đc bé bác đc j? Vui thôi bác, đừng đặt nặng quá

• Like
Điểm cảm xúc: vọng ảo and Súng máy

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
tý nữa còn chưa biết ăn gì, là bởi vì chưa hợp khẩu vị thôi, chứ nếu hợp khẩu vị thì khác, công thức ấy cách nấu ấy dù nấu thiếu 1 chút hay dư 1 chút cũng ko dc, hơn nữa là cùng 1 món nhưng có thể chế biến ra nhiều kiểu khác nhau, và có chán thì cũng nếm thử món khác xong lại quay về món cũ thôi