Q.5 Chờ đợi là hạnh phúc

Lượt xem: 685

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
295
142
TPHCM
0 ₿
Csvc thì Bigbang thuộc dạng đỉnh cao rồi ko phải bàn. Xông hơi dc 5p thì bé vào. Mình cũng ra gặp bé đập vào mắt là cô bé cao tướng mình dây mặt xinh có nét. Thiệt bác nào nói mập tui cũng bó tay. Ngồi nghĩ ngơi chút đợi nước lên rồi vào tắm. Bé tắm kỹ sau đó làm shot 1 trong bồn luôn. Click ty hôn môi đá trứng cút đầy đủ thằng e cầm cự đc 5p thì cũng out hết vô miệng bé.
Mass khoẻ bé làm đủ bài có lực đặc biệt combo thêm bẻ lưng bẻ cổ nghe răng rắc luôn đã dễ sợ. Được 1 lúc bé nói làm tiếp cái nữa nha a. Bé hỏi a có muốn ra phao ko thì mình kêu thôi làm ở giường luôn. Bé đổ dầu nuru và bắt đầu đi lưỡi trườn ngực từ chân lên đầu đi đến đâu phê đến đó. Được 1 lúc thì thấy nhột nhột lỗ nhị thì ra là bé dọn WC luôn cảm giác nó nhột ngột tê tê đã thôi rồi. Lật người lại thì bé bắt đầu leo lên người chà v4 và v3. Bé chà nhiệt tình làm thằng e chịu ko nổi cuối cùng cũng out trong sung sướng. Bé ra tắm lại sau đó vào nằm ôm mình tâm sự tới hết giờ tắm lại rồi ra quầy làm tô mỳ bò rồi về.

Đính kèm

654.2 KB · Lượt xem: 129
  • Like
Điểm cảm xúc: Ku.Mi.Ni and VIP 7

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
295
142
TPHCM
0 ₿
Nằm trong rúp *** của Bigbang đã lâu. Bỗng 1 ngày có 1 bác nào lên rup riviu xấu bé 69 nói bé mập xấu mà thấy ảnh thì thấy bé tướng mình dây sẵn có game giật code lụm được code liền inbox cơ sở hẹn giờ gặp bé. Mình đặt bé lúc 9h nhưng đến nơi thì gặp bác nào cao hứng book thêm giờ bé. Làm phải đợi thêm 1 tiếng mới đc lên phòng. (Copy thiếu phần đầu ae thông cảm đọc từ đây nhé)

• Like
Điểm cảm xúc: Ku.Mi.Ni

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿