Q.1 Chơi lồng đèn cùng em 79

Lượt xem: 763

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Đi mua quà bánh biếu sếp nhân trung thu dư được tý tý do đối tác quen bớt được để tui có tý xăng cộ. Gọi luôn hotline thư giản book vé xã lũ chốt được bé 79 siêu tình củm làm tui dời luôn lịch để chạy qua gặp bé sớm.
Chạy tầm 10ph đến nơi xe để cả mấy hộp bánh đang tính mang lên cho an tâm thì được chú bảo vệ bảo để chú coi cho, xong chú đưa xe xuống còn mấy hộp bánh chú còn để trên bàn cẩn thận nữa +1đ phục vụ chuyên nghiệp. Lên quầy báo số lên phòng liền khỏi chờ đợi đang hứng mà được giải quyết nhanh gọn nó sướng làm sao lên ngay căn phòng duy nhất có cái lồng hehehehe.Tranh thủ xông hơi lâu lâu hóng hóng ra chờ bé vào tui nôn hết sức luôn đến lúc bé vào là tui ra liền, lâu ngày không gặp lại mà bé vẫn một cảm giác đem lại cho tui sự gần gũi quà trời, ngồi ôm bé tâm sự mà chả muốn làm gì hết nhưng mà bé lại khiêu khiều làm tui quay lại cái thực tại sung sướng thằng nhóc rồi. Vào bồn tắm cùng bé.
Cảm giác sướng nhất mà ở nhà cũng khó được trải nghiệm là tắm chung. Trong bồn mà cứ 2 đứa cọ cạ nhau tắm cho nhau nó sướng phê đến lúc mà bé đè tui ra bồn bj mà sướng không tưởng, tay thì sờ bóp cặp mông mềm mại của bé mắt cứ lim dim tận hưởng đến khoái cảm đang được bé vun đắp lớn dần lên không thể kềm được nổi sung sướng mà bắn tung tóe, ui nó đã làm sao khi vừa nhẹ nhàng phê mà out được tê tái.
Lên giường ôm bé một hồi rồi tâm sự trong lúc tay thì cứ khám phá cô bé đến lúc nước nôi bé tuôn ra bé đè tui ra mút lấy mút để rồi sao mà nay sung không biết nữa vừa out tầm 20ph mà giờ lên cứng gắt thêm lần nữa mà lần này bắn còn đã hơn như vắt kiệt hết tinh túy. Bé để tui nằm thư giản và massage khỏe với kỹ thuật khá là ổn áp có màn chà đá nóng phê phê bé ngồi mà cứ cạ cạ cô bé lại làm tui hứng lên mà chưa cứng nổi đến lúc đấm bóp một hồi bé đưa tui qua cảm giác mới khi bé trườn cặp ngực đi khắp người và từ trên xuống dưới cách làm nó nhẹ nhàng nhưng rất là kỹ tui lại lần nữa phải xoay lại ôm lấy bé bú lấy cặp ngực đầy sức sống một hồi rồi bé lại cạ cạ cô bé làm cho thằng nhóc như đội mồ dậy tiếp tục, bé mút lần này còn phê hơn khi tui vừa được húp bướm mà bé thì lại mút như chưa từng được mút, phối hợp kỹ thuật mút của bé quá là phê làm lần thứ ba tui lại sung sướng tê người. Lần này là năm sải lai luôn , nhìn lên tấm gương thấy cơ thể bé nằm lên tui mà kích thích qua trời luôn.
Chia tay chiếc lồng và gửi bé lixi trung thu trong tâm trạng quá là sung sướng. Đi về biếu quà tiếp mà lòng cứ rạo rực suốt cả buổi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Luki123