Q.1 Chốn riêng tư giữa lòng sài gòn

Lượt xem: 1,038

camonem

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
15
40
32
0 ₿
Ngồi nghe bài Khóa Ly Biệt tự cảm nhớ rồi ngân nga "anh thật ghét chốn đông người " rồi lại bao cảm xúc nó dồn lại với cái cơn giân vô cớ xong chia tay với gấu mà cũng phải 2 ngày dỗ dành cũng chả ăn thua , người bức rức bèn chọn một chốn để giải tỏa cho có sức về dỗ gấu tiếp .
Ngồi cầm ipad bị ấn tượng số 29 quê gấu . Mà nhìn bé dáng cũng ổn áp chọn lên thư giản tý. Trong đầu lúc này cứa oan oan cái lời năng nỉ gấu kéo suốt, vào xông còn không nhớ đổ nước vào mà cứ ngồi dậy đến lúc em vào tui mới chợt tỉnh lại. Nhìn ipad sao mà bằng nhìn ngoài bé dáng mình dây nha đúng gu quá thêm cái cao gặp buổi trưa nắng nóng vào gặp em cứ như con gió thổi qua làm lòng nó nhẹ lại.

Em chủ động lại lau người ngồi hỏi thăm một hồi tui cũng mấy ngày không được ôm gấu này ôm em mà cứ như gấu tui, không biết từ bao giờ tui gặp được em mà sờ mó cảm giác nó thiệt như vậy luôn ấy. Em để tự nhiên nên rất là hợp với tui từ ngoại hình đến cách nói chuyện của em vui vẻ em đưa tui vào bồn tắm làm tụi nhờ lại lần nóng nhất được tắm cùng gấu nhưng với em thì lại khác nhiều, em gội đầu tắm mình cho tui rồi em mơn mớn hôn hít chăm sóc thằng nhóc từ lúc nó ngủ em ngậm nó rồi mút đến khi nó thức giấc và từng cái mút của em làm tui rần rần người để phải bốc phát một tràn tinh tích tụ. Em rửa sạch rồi đưa tui lên giường nằm thư giản.

Phần massage khỏe em làm ổn áp nhiệt tình luôn. Ngồi vp nhức cổ vai gáy em ấn vuốt kỹ rồi đặt gối nóng lên mà người nhẹ nhàng. Em chuyển qua phần massage mệt.

Trước khi chuyển qua em đưa nước cho tui uống rồi tâm sự một lúc và tui cứ như được bước vào không gian ân ái với em khi vừa nằm xuống em đổ dầu rồi bắt đầu dùng vòng 1 em trườn kéo theo cảm giác lành lạnh rồi đến ấm ấm, bao mạch máu cứ như muốn bùng nổ em đi từ trên xuống dưới rồi từ sau ra trước. Tui phê pha sờ bóp em và em cứ theo cảm xúc mà hôn mút từng chút một, tui ôm em rồi lại tranh thủ bú 2 bình sữa em và theo từng chút đến còn hàu em nó thiệt tinh khiêt do lâu ngày chưa được húp sò . Tui phê pha theo từng dòng núi lửa rần rần bắn ra tê tái. Lại được bonus thêm phần xoa bóp lúc vừa xuất tin xong ta nói nó đã làm sao . Cứ làm tui được yêu thương bù dắp .

Còn tý tới giờ chấm công tranh thủ quay lại cty . Trở lại với bài nhạc đang nghe mà tâm trạng nó khác hẳn.

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai thật vinh hạnh khi được quý anh xem là nơi thả lỏng đầu óc và trải qua những giây phút thư giãn nhẹ nhàng của mình ạ, rất mong sẽ luôn là địa chỉ uy tín trong lòng quý anh.