Chưa bao giờ có cảm giác như người iu cùng bé 01 Pa

Lượt xem: 1,120

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Choisongjion

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
1
14
10
34
0 ₿
Chào các bác đồng râm, mình thì vừa đi làm về từ tô hiến thành sẵn ghé qua pa lâu lắm rồi mình cũng chưa ghé không biết là cs pa còn số hót 8-9 thường mình hay đi .
Vừa tới pa mình đặt chân vào cs và lấy thẻ xe đưa code cho bé lễ tân xinh xinh mà lâu quá mình k đi từ lễ tân tới phục vụ nay nhìn lạ lạ 8-9 làm tới 22h hết ca, mình đành để thân xác này cho trời định ☹️☹️ .
đợi tầm 5 phút dc locker dẫn lên p vip 4 ui cha phòng ốc dc trang trí lại đẹp khỏi phải bàn so với lần cuối mình đi,ngồi xông hơi tầm 5 phút là có bé gõ cửa ui cha đập vô mắt mình là một e da trắng xinh xắn thân hình bê nhon tầm 1m6 nhìn muốn đề bé xuống hấp dim hên là mình kèm chế lại dc và cười vs bé cái, bé lâu khô người cho mình, bỏ qua giai đoạn mẹ tấm con như bao người khác.
Về bài masa khỏe bé đấm tạm ổn 6/10 điểm, phần masa mệt thì bé dùng tinh dầu dưỡng thể gì đó cũng với cặp ngực nhỏ nhắn xinh xắn của Bém vừa trườn cặp nhũ hồng hào ấy vừa kèm theo âm thanh jav sống động. Âm thanh em phát ra kèm theo tiếng thở nhè nhẹ vào tai mình cứ như lời thì thầm của gió khiến mình ko kiềm chế mà quay hẳn người lại. hai tay mình cứ thế mà mâm mê từ trên cao xuống dưới thấp, lần mò vô tận hang cùng ngõ hẻm. Rồi thì tay em cũng bắt đầu di chuyển là mâm mê thằng nhỏ, em nắm, xoay rồi lại kéo, thụt đủ cả. Thằng em cứ thế mà hừng hực khí thế hẳn ra. Buông đôi tay nhau ra thì em liền lần mò đến nó mà BJ, em cứ tinh ngịch ở dưới với thằng em mà bỏ quên luôn cả mình trên này đang lên tới nóc vì tê tái. 10’, quá đủ cho 1 cuộc tình, mình out trong sự Hưng phấn nhất.

* face 8/10 khá xinh
* v1 cam Việt
* v2 thon k lipit
* v3 vỗ nghe phạch phạch đã tai
* v4 khiều nhẹ nước chảy k ngừng
Mong nhịp tới xắp sếp cv để tới pa trải nghiệm lần 2 cùng bé, huynh nào thích nhẹ nhang tình cảm thì tới trải nghiệm cùng bé 01 ,sợ mấy bác trải nghiệm xong quên cả lối về thì tốn xèng...

• Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
muội cám mơn huynh đã có lời khen đến bé..B11muội chúc huynh có nhiều sức khỏe...hẹn huynh ngày gần nhất...B35

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.