Chưa đi massage bao giờ !!!

Lượt xem: 8,624

xxx_msg_xxx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/12/17
Chủ đề
1
6
2
37
0 ₿
Chào các bác, chuyện là từ bé đến giờ em chỉ nghe nói mát xa chứ chưa có đi lần nào, dạo trước ngồi nhậu với mấy đứa bạn khi có men lâng lâng rồi chúng nó rủ đi mát xa ( bọn nó rủ 2 - 3 lần rồi ) nhưng vì chưa đi lần nào và nghe chúng nó kể phải cởi đồ các kiểu nên em cũng ngại ngại, toàn lấy cớ uống say quá rồi chuồn trước, nhưng nghe chúng nó nói thế em cũng tò mò, muốn đi thử xem thế nào. Năm hết Tết đến rồi, còn mấy hôm nữa là Tết Tây, kiểu gì chúng nó cũng gọi đi nhậu rồi rủ đi mát xa nên em cần các bác tư vấn một chút để làm vốn không thì vào đấy lại ú ớ bọn nó cười chết. Trước khi post bài thì e cũng đã tham khảo một số bài viết trên Internet rồi nhưng vẫn còn mấy vấn đề chưa rõ lắm. E biết có MS thường, MS Vip, MS Thái, nhưng MS Thái thấy Level có vẻ cao quá nên tạm thời e ko quan tâm. E chỉ quan tâm MS thường và MS Vip thôi.
- Thứ Nhất : Khi e chọn dịch vụ mát xa thường thì khi mát xa cho mình thì bọn KTV nó ăn mặc thế nào ? nó nude bán thân, hay mặc đồ lót, hay mặc quần áo bó ? Nếu nó mặc quần áo thì mình yêu cầu nó cởi ra có được không ?
- Thứ Hai : Nếu e chọn mát xa Vip thì khi xông hơi và khi tắm thì bọn KTV nó có tắm chung với mình không hay nó chỉ đứng ngoài kỳ cọ cho mình thôi, và cũng câu hỏi như trên khi tắm bọn nó trần truồng hay vẫn mặc đồ ?
Mong các bác giải đáp thăc mắc của e.

• Like
Điểm cảm xúc: alone person

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Tắm giùm thôi chứ không tắm chung nha bác.
Còn lại những câu hỏi khác thì bác cứ liều mạng đời trai zin của mình đi thử rồi về report lại cho anh em nhé ;)

• Like
Điểm cảm xúc: xxx_msg_xxx

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
lần đầu ngáo ngáo mới vui! bác cứ thủ tầm 1,5 củ rồi đi cho sướng, chứ hỏi hết mất vui =))

• Like

xxx_msg_xxx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/12/17
Chủ đề
1
6
2
37
0 ₿
Vâng, thank bác đã góp ý, e đã sửa lại cho đỡ bỗ bã rồi.

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
Hiện giờ bạn đang ở khu vực nào tphcm để mấy huynh đài trong này chỉ giáo? Mỗi khi vực có nhiều địa điểm và mỗi dịa diểm có nét riêng khác nhau nên bạn phải nói rõ bạn ở đâu đã.
Ví dụ tư vấn là một chuyện còn thực tế còn nhiều thứ hên xui, càng đẹp trai dẻo miệng dễ thương càng có lợi nhé :oops:

• Like

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Tôi định chỉ bác tận tình mà nghe bác nói mấy em ktv là (bọn, nó) là tôi ko thích rồi vì tôi đi matxa gần 10 năm nay nên mấy em ktv tôi rất tôn trọng công việc của mấy em. Và 1 điều quan trọng nửa ra xh kiếm cơm hay đi chơi thì bác tôn trọng người ta thì sẽ đc người ta tôn trọng lại, tôi góp ý vậy chút cho bác vậy thôi

• Like
Điểm cảm xúc: alone person and xxx_msg_xxx

xxx_msg_xxx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/12/17
Chủ đề
1
6
2
37
0 ₿
Vâng em xin tiếp thu ý kiến của bác, tại ngồi nói chuyện với mấy thằng bạn em cứ quen như vậy, em sẽ sửa, các bác nói thế em đọc lại cũng thấy hơi thô lỗ mong các bác bỏ qua. Tính sửa lại bai viết nhưng mem mới nên ko sửa được. Có gì các bác cứ góp ý và bỏ qua cho e nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Co nhan

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Ở nhà ngủ đi bé ơi , ai bao thì đi cho biết chứ đừng tự đi 1 mình

• Like

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Chú này chắc là việt kiều vtv3, thấy dùng từ ngữ kinh quá "bọn ktv, nó...". Tôi cũng là gốc vtv đây nhưng tiếp thu tốt ngôn ngữ ở xứ sở "Hòn ngọc Viễn Đông"

• Like
Điểm cảm xúc: xxx_msg_xxx and danchoi80

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Bác cứ gọi lấy code hoặc mua vé giảm giá. Sau đó tip bằng tic hoặc hơn chút là đc, mới đi thì bác đi mấy chổ kha khá là đc

• Like

xxx_msg_xxx

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/12/17
Chủ đề
1
6
2
37
0 ₿
Thôi cái vấn đề dùng từ chưa chính xác thì em cũng xin các bác bỏ qua rồi nên thôi cho em xin lỗi, cái em cần là mong các bác giải đáp hộ em mấy thắc mắc trên giúp em. Thank các bác.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Thứ nhất, ms thường thì mọi thứ... bình thường. KTV có thể cho sờ V1, V2,3,4,5,6... tùy cơ sở. Hiếm có chổ nào cởi ra lắm. Chổ càng sang thì càng khó.
Thứ hai, VIP hai Thái, Mỹ, Nhật gì đó thì ở SG này anh chưa biết đưọc cơ sở nào KTV đưọc phép tắm chung cả, ngay cả nude 100% cũng rất hiếm. Giống mẹ tắm con vậy. Tưởng tượng được rồi pk?

• Like

nguyenhoanganh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/7/17
Chủ đề
4
76
17
38
0 ₿
Tóm lại là đã có nghiên cứu lý thuyết rồi nhưng mà chưa đi. Vậy thì hãy đi để xem lý thuyết có đúng ko và đúng đc bao nhiêu phần trăm.

• Like

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Dear bạn, một số kinh nghiệm chia sẻ về điều bạn hỏi:

- Thứ Nhất : Đồng phục theo mát xa thường thì đa phần kiểu đồng phục áo + váy ngắn ( bên trong có lót sát - dạng quần giả váy) - không yêu cầu cởi quần áo được bạn nhé.

- Thứ Hai : Mát xa VIP thì các nàng chỉ đứng kì cọ, tắm phụ với bạn thoi, bạn trần như nhộng - còn các e vẫn mặc đồ bình thường.

Chúc bạn trở về với tinh thần vui sướng ^^

• Like
Điểm cảm xúc: alone person and xxx_msg_xxx

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Có 1 chút hiểu biết góp ý vs bác cho vui
Mát thường: xong hơi sẽ là phòng chung, nếu vắng thì mình bác nếu đông bác sẽ xong chung vs ng khác, tự mình tắm xong rồi locker sẽ dẫn lên phòng, ktv chỉ mát xa rồi thư giãn cho bác
Mát vip: phòng xong chung vs phòng mát xa, mình bác xong, ktv sẽ tắm cho bác rồi mát xa và thư giãn
Ở SG theo mình biết thì đa số ktv sẽ ko tắm chung và ko cởi đồ ( trừ mát thái ) dù dc yêu cầu hay hứa hẹn bo thêm
Kinh phí thì bác cứ tic=tip (hoặc thêm chút ít nếu bác vui vẻ hài lòng hoặc ktv có gì đó đặc sắc)
1 số từ viết tắt cơ bản
Csvc: cơ sở vật chất, ko gian phòng ốc, khăn gối giường v.v...
Ktv: kỹ thuật viên, là mấy e ktv mát xa cho mình
Locker: mấy a hướng dẫn bác để đồ, dẫn bác lên phòng và điều tua cho bác. Ở các cơ sở lớn locker sẽ ko đòi típ nhưng mình biết điều thì cứ tip mấy a đó mà theo giá sàn là 20k
Tic là tiền vé
Tip là tiền bo, thường thì mình sẽ tip cho ktv locker giữ xe
Mình hiểu cảm giác lần đầu của bác cũng như mình hồi đó, nhưng mà đừng có lo cứ nhắm mắt trao thân đi bác, đàn ông con trai mà bản lĩnh lên riết rồi cũng quen ko khéo còn ghiền á
Và nhắc bác là thái độ nhé, như mấy a trên cũng nhắc bác rồi, hòa nhã lịch sự tôn trọng mọi ng trong cơ sở mà bác sẽ đi bác sẽ dc mọi ng tôn trọng lại và sẽ nhận dc sự phục vụ tuyệt vời
À mà điều quan trọng đây, đừng bao h lựa các cơ sở mà giá vé là 70 80 100 mà đi nhé, nếu ko bác sẽ ôm hận và có ác cảm vs 1 bộ môn ăn chơi bậc nhất SG đó :))
Chúc bác thành công trong việc nhập môn nhé