Massage Khoẻ - Chúa Hầm Men Spa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Chúa Hầm Men Spa

Lượt xem: 2,134

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
796
548
12589
0 ₿
Lúc trước tui có đi Men Spa 3/2 hai lần bị sụp có phốt sơ sơ và nhiều lần ae bị bọn quảng cáo lùa gà bị sụp nên tui bây giờ đúc kết lại Và câu chuyện về lễ tân là nguyên nhân sụp hầm của tui.
Sự thật là lúc trước lần 1 tui đi Men spa là lúc tui mới bước chân vào mảng spa vuốt lướt này và chỉ đi có vài chỗ vài lần hồi đó khá ngu ngơ ,giờ đã khôn hơn tý và nhớ lại sự việc hồi đó chợt nhận ra những thiệt thòi mình nhận phải mà không biết.Lúc tui book phòng thì e ấy k có hỏi gu hay gì và tui k biết e nào tên gì nên đi random luôn.Lúc vào thì e lễ tân ấy thái độ bình thường và k vui vẻ gì.Tui có đến sớm gần 20 phút và e ấy kêu ngồi đợi phòng kêu hết phòng rồi.Tui ngồi khoảng 2,3 phút thì có 1 người hàn quốc gì ấy vô chắc là khách quen nhưng chưa đặt hẹn trước gì xong ổng ngồi xuống 2,3 phút thì có 1 bé thiệt xinh xuống đứng dưới cầu thang dắt lên phòng.tui cũng bất ngờ.phân biệt thế.Lúc sau 30 phút tui cũng mới đc lên phòng.Bé này làm cho tui cũng bình thường (hồi đó chưa biết gì nhưng cảm thấy ok)nhưng nói chuyện vòi típ các kiểu.
Xong tính tiền túi cũng típ cho bé lễ tân 200k để lần sau bé sắp xếp ok hơn.Lần thứ 2 tui đi random nhưng lúc book lịch bảo book cho tui bé nào trẻ xinh nha.Ai ngờ moá xếp cho tui còn nhỏ ú ù tay chân to chà bá lông quá trời chân.tui tưởng bà bán thịt heo.Giờ nó kiu hết nhân viên rùi.Ráng nhắm mắt hết giờ.Lúc tui về có kể nhỏ book lịch tại sao a kêu book bé xinh mà lại xếp bé như thế.Bữa đó tui thấy nhiều ông nc ngoài vô sau tui đi random chưa hẹn lịch mà đc bé xinh .còn tui hẹn lịch nhắc nhở KTV xinh mà book như vậy.giờ nhớ lại cay vcl .Xong nhỏ book lịch còn kiu tui quá đáng này nọ kiu bé đó chỉ mũm mĩm.đậu xanh chân tay lông lá như chân voi.nhớ hồi đó tui hiền quá chứ bỏ về là đc.nhỏ book lịch còn kiu khách chỗ e đông ngày nào cũng đi có nói gì đâu.còn kiu tui nói chuyện quá đáng k hoan nghênh.tui chỉ kể lại sự thật chưa chửi gì luôn.
Nói chung Men Spa 3/2 chỉ vui vẻ với khách nước ngoài.thấy ae VN là bình thường chả vui vẻ gì.Từ sự việc đối xử k công bằng với tui là ae biết ntn.
Sau này lâu lâu thấy ae phốt là biết.Hồi đó tui mới trải nghiệm mảng spa vuốt lướt nên k rành . Giờ đúc kết lại Men spa là 1 nơi vuốt lướt tệ vòi tiền, Nhân viên từ lễ tân tới book lịch bố láo .Là người VN mà phân biệt đón tiếp nồng nhiệt người nước ngoài.Còn ae VN ghẻ lạnh coi như khách vãng lai .
Ae có thắc mắc gì cứ cmt dưới tui giải đáp cho.Tiện thể những ông nào quảng cáo lùa gà Men spa 3/2 thì vào đây tui tiếp hết

Súng Ak47

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/8/24
Chủ đề
3
80
47
Sài Gòn
0 ₿
Chưa thấy thăng nn nào bo sang như anh em VN. 100% nha.

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
91
59
Sai Gon
0 ₿
Bác nói chuẩn nha … *** mấy thằng nước ngoài nó ki bo vãi nồi ra … nhà tôi có cái spa khỏe nhỏ … mà bọn hàn quốc nó vào 100 đứa chắc dc 1 đứa bỏ … còn Ae Việt Nam mình vào ai cũng tip 30-50k hết

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
674
457
Khắp SG
0 ₿
Mấy thằng Hàn qua vn cf như ng ngoài trái đất xuống. Bên đó chắc khổ lắm hay gì.:ami-(47):
Vào cf dj dancer cầm quay như ta đây tìm đc vàng hí ha hí hửng.:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại and Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
796
548
12589
0 ₿
Chuyện này lâu rồi năm trước.đợt đó tui phốt sơ sơ mà bài viết sơ xài chả có gì.Khi nào ông là tui lúc trước mới biết ntn.

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
796
548
12589
0 ₿
Đợt tui mới chơi mảng spa vuốt lướt chơi sộp lắm.đi chỗ nào cũng boa từ bảo vệ tới lễ tân.mà típ toàn 1tr trở lên mà chúng nó khinh như men spa thì vứt thùng xốp nhé .kk

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng Ak47

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
566
348
vietnam
0 ₿
Con lễ tân men spa 3 tháng 3 có xinh vãi , tao dê nó quá nó tb toàn hệ thống men spa eo nhận tao nữa nên tao ko bị sập cái hầm nào. Tao chưa kịp trải nghiệm vuốt lướt gì chỉ có dê nó thôi là nó méo cho chơi game nào rồi. Mất dạy thật . Bv giờ thấy lamuor và hasu nó good cỡ nào

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng Ak47 and Lạc Đời

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
796
548
12589
0 ₿
Thánh bốc phét online rồi ae .kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng Ak47

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
566
348
vietnam
0 ₿
1 phần tui thấy nó dính nhiều quá phốt nên ko thích luôn. Đi trải nghiệm nơi khác.... giờ thì tìm được chân ái cứ hasu và L'Amour mà tk thôi. Ko đi bất kỳ spa hay htgd nào luôn. Mây cái stt trước là đi lâu rồi kể cho ae nghe thôi. Mà cả 2 tuần nay cũng ko ghé hasu lammour luôn. Tìm hiểu hàng bên trang r p h a n g đi. Có team bé min giá 7 triêu 2shot, 2 tiếng . Ko biết hàng hóa thế nào. Chu toàn ks hang sao ko hà

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
674
457
Khắp SG
0 ₿
7tr 2shot 2 tiếng. Ông đăng bài đó chắc mới bước chân ra ngoài chơi:ami-(47):
Ông nói ông đi nhiều năm xưa giờ. Mà giá đó ông còn nêu ra sao:ami-(47):