Massage Khoẻ - Chúa Hầm Men Spa | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Chúa Hầm Men Spa

Lượt xem: 2,134

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
81
85
Hcm
0 ₿
Ko hẳn là tụi Hàn hay Tây tip thấp đâu. Ngay cả hệ thống khoẻ cũng yêu cầu lúc book vé nếu người nn lễ tân sẽ nói phải tip tối thiểu bao nhiêu lun đó (vì tránh ko hiểu văn hoá ko tip hoặc típ cho vui). Nên tui nghĩ mấy cơ sở vuốt lướt cũng sẽ có quy định cụ thể cho người nn. Đúng là đàn ông mình đi matxa típ mạnh hơn người nn nhưng bây giờ khác trước rồi, mấy cơ sở này tui nghĩ sẽ mặc định hay quy định cụ thể.

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
566
348
vietnam
0 ₿
Tui
Tui đi 2 lần 1 em người btre . Ae nói đúng boa 500k mà chỉ có vuốt cho n ư n g xong kêu tự s u c ...me bực mình con lê tân thì xinh mà ko chịu làm tám voi nó tg nó keu qua nkkn thôi mái hơn. Dep me đi lamuor cho gọn khỏi lăn tăn

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
566
348
vietnam
0 ₿
Thật ko vậy hay 150 hào nữa. Chư xộp vậy là ngữa ra c h i k tại spa luôn đó

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Trở Lại

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
16/11/23
Chủ đề
8
708
538
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Có ông bạn đồng nghiệp người Hàn thì ổng nói bên đó ăn chơi toàn gái già xấu chứ gái trẻ xinh Hàn họ ko thèm làm rất chán nên họ đổ bộ qua VN khen gái việt trẻ xinh nên đi chơi bên mình đông là vậy.

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

shadowvs

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/23
Chủ đề
0
41
38
Vietnam
0 ₿
Nếu bác đã biết tên ktv thì cứ gọi tên còn không thì lễ tân nó kêu theo lượt thôi. Chứ nó cũng có đc ăn chia gì đâu mà tự sắp xếp gái xinh cho bác :cuteonion7: đi massage bác không tip cho locker thì mai nó mới dẫn mấy em ngon cho bác. Này tự hiểu thôi

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời