Massage Khoẻ - Chúa Hầm Men Spa | Page 5 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Chúa Hầm Men Spa

Lượt xem: 2,168

supportxxx

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/23
Chủ đề
1
94
68
Hnclgy
0 ₿
tui đi thì chưa ai vòi tips ( lúc về có hỏi a tip nhiêu thì ghi vô giấy giúp thôi chứ ko trả giá) tui thấy ntn cũng dc. bác đi quen thì mấy bé có giúp xử, còn mới đi thì hay để tự xử.

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

shadowvs

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/23
Chủ đề
0
41
38
Vietnam
0 ₿
Chính xác, giờ mấy em nó mở hơn rồi cũng thoáng vụ xử giúp này, nhưng mà toàn tới cuối giờ mới xử cái này nên chả có lingram gì cả. Em vậy rùi về, khỏi cần xử gì cho mệt

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
483
253
0 ₿
OK Thanks bác , mà mấy em bên ViB giờ thoải mái cho khám phá ko? trc đọc thấy AE chê bên ViB nhiều quá nên chưa dám trải nghiệm keke

supportxxx

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/7/23
Chủ đề
1
94
68
Hnclgy
0 ₿
kèo này tui ko rành lắm, tui chỉ sờ v3 xong thôi :)) tui ko quen trả giá mấy cái này. ah có 1-2 bé cho sờ ngực luôn nhưng phải thêm tiền, bé này chủ động gạ tui nhưng tui lại ko thích, đang hứng mà dính vô tiền bạc mất hứng.

• Love

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
483
253
0 ₿
Đúng rồi dễ mất hứng thiệt , nếu đang hứng mà em chịu tuột quần ra BJ cho lun thì ô mai good job☺️☺️, cảm xúc phiêu lắm , hồi xưa đã từng đi htgd lành mạnh mà có em chịu làm lén , cảm giác thích hơn kiểu lén lút hồi hộp vừa làm vừa sợ ai thấy keke , bé chịu bác là dễ rồi nhiều khi có cơ hội khác nữa :ami-(25)::ami-(25):

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
566
348
vietnam
0 ₿
Bé nó nghe lời ngon tiếng ngọt nó làm lén xong kéo quần đứng dậy đi về để lại 3 tờ 50k như @Lạc Đời luôn

• Haha
Điểm cảm xúc: Lucky82 and Lạc Đời

catless

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/7/24
Chủ đề
1
21
23
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
Tui có đi VIB spa 1 lần, chính xác là bé ktv đó nói là bên e chỉ vuốt nhẹ nhàng thôi, ko chủ định làm cho ra (kiểu như ko bắt buộc nhân viên phải làm cho khách ra). Nhưng trong quá trình vuốt khách chịu không nổi, bắn ra thì cũng chấp nhận. Còn về đụng chạm thì đúng là e cũng ngại nên tui cũng ko đụng luôn

• Love

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
81
85
Hcm
0 ₿
Vib nó phong cách của emo và e Phương emo cũ qly nên sẽ giống nhau. Đừng mong các e làm cho ra, còn quá trình vuốt tự ra là bthuong kiểu mấy e nv sẽ ko chủ động

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời