Bình Tân Chun Li quận Bình Tân

Lượt xem: 720

minone

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/20
Chủ đề
3
24
9
0 ₿
Chuyện là dạo này trong người không biết thế nào mà cứ suốt ngày nứng, đi làm mà cái cột nó cứ dựng lên, trong giờ làm mà cứ lên diễn đàn đọc rì viu mà nứng hết cả người. Số phận may mắn sao mà tham gia điệp vụ lại dính, bác Lục giao nhiệm vụ thám thính ở Dubai Bình Tân với mật danh 59. Nghe tin xong mình xách xe chạy từ Bình Thạnh tới Bình Tân hết gần cả tiếng. Đến nơi nhìn bên ngoài thì có vẻ cũ nhưng vào bên trong cơ sở vật chất rất ok, phòng ốc kiểu tối tối tí làm tình nó mới đã hehe. Lễ tân thì rất vui vẻ nhiệt tình luôn, làm thủ tục xong thì dắt mình lên phòng. Mình vào xông hơi tầm 5' thì bé đã vào rồi, tò mò không biết mình sẽ gặp dâm nữ như thế nào đây. Ngồi tí nóng quá thì mình chui ra, trước mắt là 1 cô bé nhỏ nhắn, người thì hơi gầy tí, độ loa nhưng mà bù lại rất rất xinh và dễ thương nha ae, người miền tây mà, thêm 2 búi tóc 2 bên nhìn mà nứng. Mình bước ra thì ngồi lên ghế tí cho nó mát, bé lại sà vào lòng mình hỏi thăm vài câu, mình liền lấy tay ôm eo bé, tay kia thì khám phá vòng 1. Nói chuyện xí thì bé và mình cùng vào tắm, bé tắm kĩ từ đầu đến đuôi, lâu lâu vọc cây hàng đang dựng đứng của mình làm mình sung sướng :)) xong bé kêu mình nằm xuống bồn, bé bắt đầu bú ti mình, mình do lợi thế tay dài đã móc đến v4 của e, xoa xoa hột le làm bé rên nhẹ xong mình từ từ đưa ngón tay vào móc cua, rồi bé lại trườn xuống, hôn hít cây hàng của mình, bé chăm sóc nó kỹ lắm, mút trứng cút r ngậm nguyên con cu vào mồm, bé BJ 1 tí xong lại tha cho mình để dành lên giường :)) phần mát xa khoẻ thì mình pass luôn tại mình k cần :)) kêu bé lại nằm ôm nhau, lúc mới vào mình hỏi bé có cho đá lưỡi k thì bé bảo k, nhưng lúc sau bé suy nghĩ lại thì đưa cho mình viên kẹo bạc hà, 2 đứa ngậm, bé bảo ăn xong r hun nha :)) nằm tâm sự 1 lúc cho kẹo tan thì bé quay qua ôm lấy mình như người tình vậy, môi chạm môi, lưỡi đá lưỡi :)) 2 cái lưỡi quấn lấy nhau k chịu rời xa :)) qua tới mát xa mệt, bé lật mình lại rồi bôi dầu khắp người, bé lấy 2 cái bánh bao căng tròn bắt đầu trườn, từ chân lên tới lưng, tới lưng thì bé cứ hun hun kiểu j làm mình phê lòi mắt k nhìn thấy j cả :)) xong lật người lại trườn tiếp, mình lại lấy tay móc con cua của e, e rên nhẹ làm mình nứng lắm. xong bé bắt đầu chà bướm vào cu mình, mình bắt đầu lạc vào hư vô, s mà phê quá... xong bé trườn xuống liếm trứng cút, mút lấy nó như cây kẹo, r lại ngậm con cu nóng hổi vào mồm, mình thì xách cái mông của e lên r bú, nước chạy ra ào ào và cái hết out trong sung sướng. ra về bé dắt mình xuống, r còn khoác tay mình như người yêu v, bé 59 này rất dễ thương, nhiệt tình, chiều khách, nên ae nào ghé nhớ ủng hộ bé nha, trừ ông nào gu có da thịt tí tại bé hơi ốm.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: naito33 and Huynh Anh23

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Chúc mừng anh @minone đã có nhưng giây phút "lạc vào hư vô" sung sướng hihi. Nghe tên Chun-Li làm Long nhớ lại trò streetfighter hồi đó quá kkk

• Like
Điểm cảm xúc: minone

MDEDC

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/2/21
Chủ đề
0
121
15
0 ₿
bác viết cách dòng ra cho dễ đọc bác ơi, đọc muồn tiền đình luôn:2onion16: