Cà Phê Chuột bạch quán cafe gần ngã 3 đường Nguyễn Xiển - Long Thuận - Nguyễn Duy Trinh

Lượt xem: 1,720

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
16
129
80
37
Sài Gòn
0 ₿
Bữa nghe anh em hỏi về cafe dọc đường Nguyễn Xiển thì tui có ghé 3 quán.
Quán 1: gần ngã 3 đường Nguyễn Xiển - Long Thuận - Nguyễn Duy Trinh
Dịch vụ: Chủ yêu phục vụ nhậu (bia ôm) có em út ngồi chơi phục vụ, nhưng muốn tới z thì phải tự thỏa thuận với mấy ẻm ra khách sạn gần đó chứ k làm tại quán. Cũng k có cafe ôm luôn nha anh em.

Sau khi hỏi kỹ về dịch vụ thì sẵn có hơi men nên rủ thêm thằng bạn qua nhậu. 2 thằng uống với 2 bé phục vụ xinh + bà chủ (quản lý). Cũng nhậu zui zẻ, bóp vếu sờ mó các kiểu, hứng quá nên 2 thằng book 2 ẻm đi luôn ở khách sạn gần đó. Rồi thì chuyện gì tới thì tới. Giá thì tùy mn thương lượng nha. 2 thằng tui là mỗi em 1 triệu. khách sạn mỗi phòng 100k nữa. Tổng cộng: 2tr2 chưa tính tiền nhậu khoảng 1tr nữa.

Quán 2: Cũng gần ngã 3 đó luôn. dịch vụ cũng y chang quán 1 nha. Bên này đào cũng xinh xinh giống bên kia. Nhưng hôm này thì tui k có hứng nhậu nên thôi qua check thử rồi uống nước r về.

Quán 3: Qua khỏi ngã 3 xíu đi theo Nguyễn Duy Trinh thì có quan cafe bên tay trái. Trước có 3 em phục vụ giờ còn mỗi bà chị chắc U40 massaga thư giãn ko có tới z gì. Mà làm công nghiệp lắm. chưa gì hối r. vé + tip = 220k.

• Like
Điểm cảm xúc: Alester