Chuyến bay đặc biệt cùng em 18

Lượt xem: 2,694

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_Định Mệnh_

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/10/19
Chủ đề
3
6
5
34
0 ₿
Chào bác Lục và các anh em trên diễn đàn

Chuyện là vô tình gặp được 1 em cũng ngon cơm, nên lên đây khoe cùng mọi người thôi đó mà.
Tôi chuẩn bị công tác nước ngoài và có việc đi ngang quận 1, thấy chỗ massage này nên ghé vô thử, thật sự là không biết chỗ này massage gì nhưng cũng vào luôn. Bước vào nhân viên ở đây nhiệt tình lắm, từ anh giữ xe cho tới nhân viên phục vụ. Ở đây không có cách nào biết mặt các em trước mà sẽ lựa chọn ngẫu nhiên, tôi đồng ý và để lễ tân tự chọn, anh chọn bé 18. Ngồi chờ tầm 10 phút thì có người dẫn lên phòng, đi bằng thang máy nên thấy khá xịn.
Tới nơi thì có một em mặc rất sexy đang chờ mời vào, giọng em nhỏ nhẹ nghe cưng lắm. Vào phòng đóng cửa lại thì em chủ động tới giúp tôi cởi quần áo, em hướng dẫn tôi xông hơi nhưng tôi sợ nóng nên nói em chỉ tắm sơ thôi khỏi xông hơi. Dưới làn nước mát, em ân cần tắm khiến tôi có gì đó xao xuyến trước nhan sắc của em. Tôi không nghĩ những chỗ massage có gái đẹp như vầy, nhưng thật sự em rất đẹp. Mũi em cao thêm mặt có nét đúng gout tôi thích, hai quả đào cứ lồ lộ trước mặt khiến tôi chăm chú nhìn mãi.
Rồi tôi cùng em lên giường, em massage rất điêu luyện, cảm giác như bao mệt mỏi trút dần hết dưới bàn tay của em vậy. Em dùng thêm dầu rồi lấy đá chà ở lưng. Vừa nằm hưởng thụ vừa trò chuyện cùng em rất vui, em có khiểu hài hước ghê. Do không xông hơi nên em dành nhiều thời gian hơn cho việc massage.
Nhìn em mà cậu bé cứ kích thích miết không chịu nổi, tôi xuống phao tắm tiên cùng em. Em dùng cặp ngực kết hợp với kỹ thuật điêu luyện cứ cà lên cà xuống khiến tôi sướng tê người. Em còn hôn sau gáy và rên khe khẽ vào tay khiến tôi kích thích vô cùng. Rồi em hồn lần xuống phía dưới, để rúng em dừng lại rồi dùng lưỡi nguấy khiến tôi vừa nhột vừa sướng phải kêu em rà chỗ khác, bỗng em ngậm trọn cả cậu nhỏ, bất chợt cảm giác ấm nóng khiến tôi giật tê người, em BJ một lúc tôi sắp không kìm được nên rút ra, thế nhưng không kích thích bằng cách này em lại dùng cách khác, tôi chỉ biết nằm đó vừa sướng vừa rên nho nhỏ, sẵn tiện bóp cặp mông săn chắc của em cùng lướt mọi hang cùng ngõ ngách trên người. Đúng là không thể kìm chế được nữa rồi, tôi out trong sung sướng, tinh văng tung tóe trên người em.
Tôi cùng em tắm lại xong thì vẫn còn dư thời gian, em muốn tôi nằm nghỉ để massage thêm cho khỏe người, nhưng sợ trễ chuyến bay nên tôi mặc lại đồ rồi ra về.
Nhận xét chung em rất tuyệt vời, từ face cho đến 3 vòng đều rất ngon cơm, 9đ, không cho điểm 10 vì tôi vẫn còn hy vọng gặp được bé nào khác ngon hơn đấy mà.
CSVC: kiến trúc khá đẹp mắt, nhưng lạc vào chốn cung đình.
Thiệt hại: TIC 700 + TIP bằng vé
Tôi đi taxi ra đến sân bay mà trên đường cứ nghĩ mãi về em, hẹn một ngày không xa tôi sẽ ghé lại chỗ này. Anh em có thể đến đây trải nghiệm và cho thêm nhận xét nhé.

Massage Pattaya

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/8/19
Chủ đề
4
11
9
0 ₿
Không có đâu bạn ơi, điều đào qua đây là Shangri-La tuyển mới thêm đào ngon liền, bạn có thể tới trải nghiệm thử KTV mới nè

Hòn Vọng Chim

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/10/17
Chủ đề
3
254
41
0 ₿
Triển trước gói thần tiên đi xem bé nào ưng ừng rồi hãy chọn gói pattaya để cho đồng đệu gu mình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.