Q.10 chuyến đi mãn nguyện cùng 69

Lượt xem: 1,337

thanhnam2003

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
4
61
20
0 ₿
được hôm quỡn chả có gì làm , xuống Q10 ngồi cafe ủng hộ thằng bạn nó mới mở cái quán cafe ngay đường 3 tháng 2 , 2 anh em ngồi nói chuyện được vài ba câu không biết sao ông bà già nó gọi nó về . thế là tui ngồi tại quán nó chơi tí rồi chuẩn bị về. ngồi chán chán quá tự dưng trong đầu đá số phải làm 1 chuyến thư giãn cho thư thỏa đầu óc quá , ngồi mò mẫn camapro coi thì có hawaii là gần nhất rồi nên dứt luôn , cơ sở này khá ok , cập nhật hình ktv đầy đủ ở trong cái gr chat luôn nha mấy ông. :cuteonion9::cuteonion9:
lấy code sẵn rồi dô đi đái cái là phi qua cơ sở luôn, tới cơ sở giờ khá văng nên là đỡ phải đợi chờ các ông ạ. dô check code thì tâm sự với fen lễ tân về sở thích cá nhân , dáng người mình mẩy , khuôn mặt đồ này kia , thấy fen chỉ cho bé 69 ngắm sơ sơ thì cũng ổn nên đớp luôn.
lên phòng thay đồ xông hơi vài ba phút là bé vào rồi , tui cũng ráng ngồi xông tí nữa cho khỏe khoắn con người , bữa giờ ít vận động quá nên chắc nay làm chuyến sảng khoái bản thân coi sao kkkk. ra là bé chạy đi lấy khăn lau người cho tui rồi. nói chuyện dăm ba câu thì chuyển vào bồn tắm.
:6onion23::6onion23:
Onsen : bé làm sạch sẽ kĩ càng mọi chi tiết , máu dê tui dồn lên não nên cũng đi xoa nắn cặp dú , vuốt ve thân hình nuột nà của em , dòng nước ấm được em tắm cứ ngỡ như là đang được ở trên 1 nơi nào đó chỉ có ta và nàng kkk. trong bồn bé trườn cạ kích nưng chú chim nhỏ dậy hót líu lo , tồn động áp bức cũng kha khá thời gian rồi sợ out sớm mất vui nên kêu em xuống giường cho kịch tính
vừa nằm ms khỏe mà vừa nói chuyện với em vui vẻ lắm các ông , bé làm cũng khá ổn , tính bé khá thân thiện và dễ thương , nói chuyện hợp lắm nha các ông.:cuteonion41:

phần mệt : bé hôn trải đều 2 mặt , đi lưỡi luồn lách khắp mọi chỗ , làm nhẹ nhàng từ tồn , không vội vã , cảm nhận bé dùng ngực cạ trườn cực phê luôn nha các bác, cạ qua cạ lại giữa chú chim đang được dựng thẳng lên trời. rồi bé từ từ ngậm nó 1 cách cực định , từng cử chỉ và hành động được làm 1 cách vô cùng từ tốn , nhấp cũng được vài ba phút là tui out từa lưa hột dưa luôn các bác. còn dư ít thời gian để bé vệ sinh rồi nằm ông bé xíu rồi cùng tắm lại đi về.

tổng thể 69: ổn áp , dễ thương , giao lưu tốt
v1 khá ổn , vừa vặn lòng bàn tay
v2 vừa đủ , ôm sờ tạo cảm giác sướng lắm
v3 thì cũng phải gọi là căng đét kkkk:ami-(1)::ami-(1):

tổng thiệt hại thì 1tr4 vị chi cho
tiền vé từ 900 cành giảm còn 450 cành do có code camapro
tip thì 900 vé gốc rồi đó , 50k gửi anh em locker nhá

AloEmYeu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
2
47
22
38
0 ₿
chúc mừng bác nhé, thấy hình bé 69 khá ưng, để thử xem sao

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @thanhnam2003 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.